TRUE.FORUM.ST

Nội quy Diễn Đàn [Click]
Sự kiện ra đời LOGO 9B CLASS [Click]
Update Update...
Update Update...
Update Update...
Trả lời ₪₪ PHÒNG₪CHAT TRUE₪FORUM ₪₪ - 33 Trả lời
Trả lờiSHARE SKIN TRUEVER2 - 11 Trả lời
Trả lờiTuyển mod diễn đàn đợt 1 - 10 Trả lời
Trả lờiVợ yêu ơi, Anh yêu Em nhiều lắm - 5 Trả lời
Trả lờiChúc mọi người Giáng sinh vui vẻ - 5 Trả lời
Trả lờinhan va erik vao nhan chuc - 5 Trả lời
Trả lờishare skin true ver.1 - 5 Trả lời
Trả lờifile cua skin true ver1 - 5 Trả lời
Trả lờiSiêu phẩm truyện tranh chuyển thể sang game - 5 Trả lời
Trả lời[Game] Cowboys and Aliens - 4 Trả lời
Lượt xem ₪₪ PHÒNG₪CHAT TRUE₪FORUM ₪₪ - 1376 Xem
Lượt xemSHARE SKIN TRUEVER2 - 1331 Xem
Lượt xemSự kiện ra đời LOGO 9B CLASS - 788 Xem
Lượt xemNhững tội ác ghê rợn của hoàng thân ‘ma cà rồng’ - 692 Xem
Lượt xem Những biệt thự ma ở Đà Lạt - Chương 3 - 669 Xem
Lượt xemVợ yêu ơi, Anh yêu Em nhiều lắm - 655 Xem
Lượt xemshare skin true ver.1 - 635 Xem
Lượt xemước gì - 619 Xem
Lượt xemDivide & Fight v2.13e - 610 Xem
Lượt xemyhtuhhh - 610 Xem

You are not connected. Please login or register

• Admin
Admin
Admin
Hêy da vãi cả lờ
Vợ yêu ơi, Anh yêu Em nhiều lắm Byebye
, hôm nay là một ngay đẹp trời, đang vui.hehe. Mình xin chia sẻvới ace câu chuyện của đời mình(cho tới nay :d). Xin nói trước, mình ko phải là nhà văn
cũng không phải là một tay viết văn nên trong câu chuyện của mình có phần hơi thô và

đặc biệt là về sau có yếu tố 18+ nên ai chưa đủ tuổi(=))) thì ko khuyến khích xem. Thôi

không miên man nữa, mình xin kể lại cho các bạn nghe những thăng trầm mà một thằng đàn ông 24 tuổi đã trải qua.

À quên xin giới thiệu qua về bản thân cái đã nhềy. Mình tên K, năm nay đã đi làm, chiều cao khiêm tốn khoảng 1m65 ( nói thật chẳng bao giờ mình đo vì mình ko muốn đối diện

với chỉ số chiều cao đó.:d). à cái đáng tự hào ở mình là đẹp trai.haha( các bác thông cảm ^^). Thôi giới thiệu thế đủ rồi và giờ mình xin dùng cái tâm trạng khi xưa để kể lại tất cả

cho các bạn nghe. Bắt đầu nào……..

Đệt mẹ ông trời mặt đệt, sao lại ko cho tao và con nhox được bên nhau. Đệt pà m. ông mà

gặp được ông phóng chết pà m… Thưa ace, thi đại học xong, sau khoảng thời gian biết

điểm thi đại học 1 tý thì cũng là lúc mình kết thúc với tình yêu đầu tiên. Thôi mình

không muốn kể về tình yêu này, các bạn thông cảm. Mình sẽ bắt đầu kể từ khoảng sau
thời gian kết thúc với con nhox vậy.T_T.

Mình bắt đầu đi học cao đẳng, trường cao đẳng Ktkttm ở Hà đông ý. Đi học mình cứ nghĩ

là sẽ quên được tất cả, sẽ vui vẻ trờ lại, sẽ có thể yêu một người con gái khác…. Nhưng

ko. Hàng ngày, mình vẫn chìm trog suy nghĩ, trong những kỉ niệm vs con nhox. Ko sao quên được. Mình cứ sống như thế trong ký ức, đầu óc lúc nào cũng mê man về những kỷ niệm ( chắc bác nào kết thúc tình yêu đầu cũng thế cả thôi nhỉ ^^). Đi học cao đẳng, đó là 1 môi trường mới nên mình quyết tâm làm lại tất cả, thay đổi bản thân… Mình trở thành

người rấ ít nói, đi học chơi với đúng 1 thằng. ko muốn giao lưu kết bạn với ai, nhưng nói thật chứ mình học cũng kém nên tuy ko nói chuyện cũng chẳng học được mấy chữ.=)).

Sinh viên năm đầu nên chỉ phải học mỗi buổi sáng thôi nển rất nhàn. Mình lúc đó rất

muốn tìm một công việc làm thêm nào đó để làm ( cứ 1 ở trong phòng là mình lại nhớ đến con nhox.mệt) nhưng khổ nỗi, cái đất chỗ mình học lại trả có cái việc đếch gì mà làm nên lại thôi. Thế là cứ sáng đi học vê là lại ở yên trong phòng, trả đi đâu. Xin thưa với các bạn là lúc đó mình bị street rất nặng, như 1 thằng bị trầm cảm ý. Rồi thì tối đến, mà đợt

đấy tối nào cũng thế, chạy ra quán chân gà nướng trước khu trọ, mua 1 chai rượu trắng ( hồi đó 3k thui :d) rồi về làm tí lạc rang để uống với rượu. Đệt mẹ giờ nghĩ lại khoảng thời

gian đó mình vẫn còn hãi. Lúc đó, mình có biết uống rượu gì đâu, chỉ muốn uống cho say để người nó mệt, ko nghĩ đến con nhox nữa rùi nằm cho dễ ngủ. Nhưng mà rượu

nặng lắm, tối lại ăn có mỗi bát cơm với tí thịt kho bữa trưa còn hay tí canh mì tôm ( sinh viên mà:d) nên uống rượu vào như kiểu cháy ruột ý. Mà cái chai rượu là chai nước khoáng ý

các bác à, họ rót rượu vào đó bán, tối nào mình cũng gần hết một chai.@@. Uống xong người mềm nhũn và nôn oẹ. kinh khủng. giờ kể lại thấy run sao hồi đó chưa đứt vì

rượu.=)). cứ thế mình sống trong suy nghĩ, kỷ niệm,ký ức vs con nhox, rượu và mê man, mê man… Rồi một ngày(như trong phim hàn quốc ý nhỉ.hehe), cuộc đời mình lại rẽ sang

một hướng đi khác. Và giờ mình vẫn đang đi theo hướng đó đây. à quên chưa kể cho các bạn biết về khu trọ của mình, chỗ mình ở có tổng cộng 6 phòng. Mình ở 1 mình 1 phòng. Còn 5 phòng còn lại thì có 4 phòng con gái và 1 phòng con trai. Chúng nó ở phòng 2

người hết. Lúc mình đến đây, trả muốn làm quen với ai nên toà khép kín cửa, gặp ai cũng ko thèm nhìn lên ở gần nhau 2 tháng mà trả quen đứa nào. Chắc tụi nó thì quen hết nhau từ trước nên lúc nào cũng thấy tụ tập nói chuyện như 1 lũ điên. với lại chắc thấy tối nào

mình cũng mua rượu về với rang lạc rồi uống 1 mình chắc tụi nó cũng sợ đéo dám làm quen.=)). ở được một thời gian, do hay đi đi lại lại gặp nhau nên mình cũng có chào chào 2 thằng kia rùi cũng quen.( ở cùng chỗ trọ mà gần 3 tháng mới quen được 2 thằng.:d).1

thằng tên là Minh còn thằng kia tên là Thịnh. Đệt pà 2 thằng nó xấu vãi đái nhưng lại cao như cái xào trọc ấy.hehe. thằng Minh cao khoảng 1m76, thằng Thịnh thì cao hơn 1m8

nhưng gầy tỏng teo. Đệt mịa mình đứng tới cổ chúng nó, nhưng được cái đẹp zai hơn lên ko sao. Hehe. Thỉnh thoảng tối uống rượu 1 mình buồn buồn, mình lại rủ 2 thằng nó sang uống cùng. Nhưng đỵt pà 2 thằng nó uống thì ít mà ngồi ăn lạc thì nhiều. Thế là uống vs

2 thằng nó 2,3 lần mình đéo rủ nữa. tốn mồi của bố.hehe. Còn về phần 4 phòng con gái

thì giờ mình xin nói qua, có tất cả 8 đứa. đều là sinh viên năm 1 or 2 của trường mình cả. con lôz nào nhìn cũg dân chơi nửa mùa, nhìn sơ qua là biết thành đàn bà hết rồi.=)). à ko, có 1 phòng là khác.có 2 chị e ở ( thấy thằng Thịnh vs thằng Minh bảo vậy chứ mình lúc

đó đâu biết). kiểu 2 thằng đó mê 2 chị e phòng đó hay sao ý mà biết rõ lắm.:d. con chị thì học Kế toán cùng lớp mình. nói thật là mình giật mình, tại tối hôm trc, thằng Minh sang

phòng mình nhờ laptop bắn gunny, nó bảo con đó học kế toán và nói tên lớp ra ( cho

mình xin giấu tên lớp, nếu chẳng may người quen đọc được thì chết…^^). Nghe nó nói tên lớp mà mình giật mình, đúng lớp mình luôn mà mình ko biết. mà cũng phải thôi, lớp

mình gần 80 đứa, mình lại ngồi bàn thứ 2 từ dưới lên ( hôm đầu đi học quyết tâm ngồi

bàn đâu để học hành cho tử tế, thay đổi bản thân :d mà bọn con gái nó đến sớm ngồi hết lên mình phải lủi thủi xuống gần cuối thôi:d, vs lại hồi đó đi học mình toàn ngồi đơ đơ

nghĩ về kỷ niêm cũ lên trả buồn ngắm gái ở lớp. thật ý các bác à.hehe). Phải công nhận vs

các bác là con chị này rất xinh, nhìn ko dâm như mấy con phòng kia.:d. nhưng mà ở nó có cái gì sang sang, mình nghĩ là chắc nó đéo thèm nhìn mình ý chứ nói gì đến để ý

mình.hehe. à tên nó là Linh. Các bác nhớ nha, tên Linh.:d. còn con em thì đang học cấp 3. ớ, thằng Minh nói mình cũng thấy lạ, cấp 3 đéo gì mà lại trọ ở chỗ sinh viên thế này. Thì

thằng Minh nó bảo cũng ko rõ lắm, thấy con Linh bảo con bé đó muốn biết trước cuộc

sống sinh viên như thế nào để mấy tháng sau xa nhà đi học khỏi bỡ ngỡ. Con bé tên Ngọc. Theo lời thằng Minh nói và những gì mình nhìn thấy thì con bé này cũng rất xinh, nhưng lại ít nói.à thằng lôz Minh thì thich con chị nên công khai tán con chị nhưng lại mê luôn 2 chị e.haha.=)). Nó kể, con Linh còn hay nói tí chứ con Ngọc ít nói lắm. tôi đến

thỉnh thoảng mấy phòng tập trung ngồi chém gió, đớp muỗi ( lúc đó mình đang tưng bừng 1 mình với rượu :d) thì có mỗi con Linh sang nói chuyện cho vui thôi, còn con bé Ngọc thì ở nhà học hoặc ngủ hoặc làm gì đó ko rõ. Có lúc thằng Minh vỉa đểu nó vài câu mà nó cũng đéo thèm bắt lời luôn.hehe. lúc đó mình nghĩ, chắc con ranh kiêu vãi

đái.hehe…… Và rồi bất ngờ đã đến với mình, làm mình có hướng đi khác đây.(giờ thỉnh thoảng nhớ lại mình lại trêu vợ mình:d). Mình ko nhớ rõ hôm đó là ngày bao nhiêu nữa

nhưng nhớ rõ là ở trong tháng 1 dương lịch. Trời lạnh kinh khủng, khéo xem ***cu cũng ko lên được ý.=)). Lạnh lắm, chắc khoảng 15,16 độ gì đó. Do tối mình uống rượu lên

sáng dậy phải xu dọn tất cả lại phòng sau đó ăn sáng, rùi gội cái đầu và mặc quần áo đi học. Vừa mở cửa để đi học, tự nhiên….. xùm 1 phát. Mình ăn ngay 1 chậu nước vào

mặt… vừa lạnh vừa tức vừa bất ngờ, mình cũng đéo hiểu tại sao tự nhiên con bé Ngọc lại hất chậu nước vào mặt mình. Mình với nó đã bao giờ nói chuyện hay nhìn nhau đâu mà có chuyện bực tức với nhau được. Tự nhiên mình thấy thằng Thịnh sò mặt ra nói to: ơ

Ngọc, e làm thật à… Tự nhiên con bé ớ một cái. Còn mình thì nhìn nó chằm chằm và nói: mày bị điên à e và khép cửa vào nhà thây quần áo. Đệt mẹ nó chứ lúc đó e chỉ muốn tát

vào mặt nó vài phát thôi các bác ạ. Tức đỵt chịu được. Thay quần áo xong ra ngoài, đứng ngoài cửa là Linh, chị của con bé. Thấy mình, Linh nói: xin lỗi K nha, chỉ là hiểu nhầm thôi, tính con Ngọc nó hấp tấp lắm. bỏ qua nha. Nói thật với các bác chứ đứng trước 1 đứa con gái xinh như e Linh thì thằng nào trả siêu lòng.hehe. Mà đây còn là e nó xin lỗi

mình nữa chứ.he. Mình đang tức mà còn nhũn cả người.:d. Mình đáp lại(cố tỏ ra khinh khỉnh): ừ, ko sao đâu, bỏ đi. Tránh để đi học cái. (oai ko các bác?hehe). Tự nhiên thấy e

Linh cười: hi, bạn cùng lớp mình đúng ko? Mình đi luôn với bạn nhá. Ui đệt mẹ nghe câu này mình sướng quá, nhưng vẫn phải cố tỏ ra oai(hehe). Minh nói: ừ.đi. Thế là mình vs e Linh cùng đi học. Và từ đây, cũng là mốc thời gian chấm dứt những ký ức,suy nghĩ,kỷ

niệm về tình yêu đầu tiên vs con nhox và bắt đầu một cuộc sống mới, tâm trạng mới.:d.
Thế là mình với Linh quen nhau, thường hay đi học cùng nhau và về cùng nhau.hehe.

sướng phết.hehe. nhưng mình vẫn có cảm giác j đó, có lẽ là cảm giác Linh cao quý hơn mình.T_T.(cảm giác nó thế). Rôi thì dần dần trên lớp, những tiết như Quản Trị, Pháp luật, tin học… giáo viên ko bắt ngồi đúng vị trí để điểm danh là e Linh lại chạy xuống bàn bọn con gái ngồi cạnh mình ngồi. Đệt mẹ, hehe, mình nghi là e nó thích thích mình rồi nhưng bảo lạ, sao nó thích mình nó đéo ngồi gần mình, đã mất công xuống sao nó cứ để 1 con khác ngồi gần mình chứ ko vào ngồi gần.^^. Tại thế nên mình lại nghĩ: có lôz nó thích mày ý, mơ đi cu…

Rồi 1 buổi tối, ( tối mình vẫn lốc rượu như mọi khi, nói thật đêm đến kỷ niêm cũ lại quay lại khó ngủ lắm. mà uống rượu cũng quen rùi:d). Mình đang cầm chén rượu định làm chén đầu tiên thì có tiếng gõ cửa. Mở cửa, thì ra là con bé Ngọc. chắc nó vẫn còn ngại

mình cái vụ hất nước nên nó ko dám nhìn thằng vào mình mà nhìn xuống đất rùi nói: chị Linh bảo e đưa cho a 2 con cá mực để a nướng mà uống rượu và bảo a nên uống ít thôi, sáng mai kiểm tra thể dục đó. ( mẹ, đưa cho mình cá mực bảo nướng làm mồi mà lại bảo mình uống ít thôi.:d). Nói thật, mình ngại nhận đồ cho lắm, như kiểu lấy của người ta ý

. Nhưng chẳng nhẽ lại bảo ko lấy, mất lịch sự phải ko các bác,hehe. Mà của e Linh cho mà,hehe. Mình cầm và nói: a cảm ơn. Rùi đóng cửa lun. Chứ cứ nhìn con bé Ngọc như thế mình lại nhũn người mất, nó xinh thật. khéo xinh hơn e Linh ý.hehe.(đừng bảo mình

dê nha ^^) . Tự nhiên lại nghe có tiếng gõ cửa ở bên ngoài, mở cửa, vẫn là con bé ngọc, nhưng lần này nó nhìn thằng vào mình và bất ngờ nói: e xin lỗi anh về chuyện lần trước. Rùi nó đi lun về phòng. Còn mình thì đứng đó, tự nhiên có 1 niềm vui nào đó. Có lẽ là niềm vui lần đầu tiên được nói chuyện vs con bé.

Từ hôm đó trở đi, lần nào con bé gặp mình cũng mỉm cười chào, nói thật là mình cũng thích.hehe. Nhưng cố tỏ ra vẻ lạnh lùng, bất cần. nó chào, mình chỉ nhìn rồi gật đầu cái và quay đi. Thú thật vs các bạn, có lẽ cả cuộc đời mình ko thể quên được con nhox lên cứ tối đến, rượu say thì ko sao, chứ cứ đến đêm khoảng 3,4h tỉnh tỉnh dậy đi vệ sinh xong, nằm trên giường là lại nhớ về quá khứ. Mệt thế đấy các bác à.

À quên, kể tiếp.hehe. dần dần mình vs e Linh thân nhau hơn, tại học cùng lớp và ở cùng khu trọ mà. Nhưng có điều này là mình thấy rất ngại khi đi cùng e ấy. tại mình cao có khoảng 1m65 thôi :d. e ấy cao gần bằng mình. Chắc thua 2 or 3cm thui. Nhưng e ấy lại đi giày cao gót ( đệt mẹ nó vậy chứ):d thế là lúc nào đi cùng e ấy, mình cũng cứ phải đi lên trước hoặc đi lùi về sau, ko dám đi ngang.:d. à 2 thằng lôz ở khu trọ mình thì phê e Linh lắm, trả biết e ấy thì thích ai nhưng 2 thằng kia, thằng nào cũng nghĩ e ấy thích mình.=)).

Tại vì như vầy các bác ạ, tính e linh thì vui vẻ và nhiệt tình nên 2 thằng kia nó xin số đt thì e ấy cho luôn. Rồi thì 2 thằng kia cũng nt nói chuyện vs e ấy như thật ý. E ấy cũng nhắn tin lại bình thường, có khi đi chợ, e Linh gặp 2 thằng nó cũng rủ đi lên 2 thằng cứ tưởng như ăn được rồi ý.haha.

Tại vì 2 thằng đó thích e Linh nên chúng nó mới hay để ý mình. Tại dạo này mình hay đi cùng e ấy mà. Mà đỵt mẹ chúng nó bựa lắm, mình đi cùng e Linh, chúng nó bảo: nhìn mày cũng cao phết nhầy K nhầy. Mình ngại tím mặt vs e nó, còn e nó thì trả bảo đéo gì. Trả biết trong bụng có cười ko nữa.T_T. rồi dần dần, e Linh cũng hay sang phòng mình

chơi hoặc thỉnh thoảng hỏi ít tin học (nói đúng ra là sang ngồi chém gió vs mình.hehe). kể ra cũng lạ, e nó thì cũng biết phây búc chứ kém éo gì đâu. Up ảnh vs bạn bè nhiều vô kể nhưng chỉ có cái là gõ chữ thì mỏ cò.^.^.( chắc nó dùng di động chăng.hehe) vs lại bọn mình là sinh viên cao đẳng năm nhất, Tin học thì đang phần word vs excel nên e ấy đéo biết gì luôn. Chắc tụi con gái dùng laptop chỉ chuyên vào phây búc sí sớn up ảnh thôi.hehe.( các bạn nữ đọc thì thông cảm nha :d).

À từ dạo quen e Linh vs e Ngọc. mình cũng ít uống rượu đi. Chỉ uống thứ 2 đến thứ 6 thôi. Còn thứ 7 và chủ nhật tuần nào cũng vậy, mình bắt xe khách về quê với bố, mẹ, e trai. Đúng là đi xa nhà mới thấy nhớ nhà, mới biết được bố mẹ vất vả thế nào để nuôi mình. Và cả tuần cũng chỉ có 2 ngày đó là mình vui và tỉnh táo.

Dần dần, Linh và mình cũng trở thành bạn thân.(mình nghĩ là thế:d) tại suốt ngày đi cùng nhau, ngồi học cũng gần nhau,(Linh chuyển hẳn xuống chỗ gần mình ngồi luôn, tại vì e ấy bảo là chơi thân vs con ngồi cạnh mình,hehe.Lí do, mình biết thừa.^.^), rồi thì khi đi

học về cũng đi cùng nhau,đi chợ cũng rủ nhau đi ( cái khoản đi chợ e ngại nhất các bác à, toàn đứng để e nó mua hộ.:d). mà từ khi thân thân vs e nó, mình cũng thấy vui vui, cũng lại nói phét như xưa để trêu e nó cười.^.^. mà e nó cũng thích nghe mình nói đùa( e ấy bảo thế :d) và e ấy còn bảo mình là người nói chuyện vô duyên,hài mà đểu nhất e ấy từng

gặp.hehe. Mình nghe e nó nói vậy trả biết là khen mình biết nói chuyện hay trê mình nữa. kệ pà, miễn nói phét cho e ấy cười toe toét là được. Được cái mình cứ trêu tí là e ấy lại cười khúc khích nên mình thấy thích thích ( lúc đó vui lắm các bác à, đã ai trải qua chưa^.^). Nhưng mà với con khác mình lại ko nói j đâu nha, vs mấy con khác ở cùng

xóm trọ cũng vậy, mỗi khi gặp mình chỉ nhìn rồi gật đầu cái và quay đi. Bố khinh loại dân chơi nửa mùa chúng mày.=)).( khéo nó cũng khinh mình ko kém =))).
Rồi 1 hôm ( lại như phim rồi.he), mình nhớ hôm đó trời mưa nhỏ, mình định nghỉ học rồi ý. Nhưng hôm đó là buổi học môn chuyên ngành lên phải vác xác đi đến trường, may mà mình có cái ô. Vs lại trường cách chỗ mình trọ ko xa lắm, khoảng 1km thôi :d lên mình đi được. Đeo túi,cầm ô, mình khoá cửa rồi đi ra ngoài. Vừa đi tới phòng e Linh thì nghe

thấy tiếng e ấy gọi:ơ K đi học à, cho Linh đi với. Thế là e ấy chạy ra đi cùng ô với mình. Đúng lúc đó thằng Minh cũng mở cửa đi học, nó nhìn thấy thế rùi nói to: cho tao đi với.

rùi nó đi thẳng lun. đệt pà nó chứ lúc đó giọng nó chó kinh. Mình ức đéo thèm trả lời. rồi e Linh kéo mình đi nhanh đến lớp ko muộn. tại học tín chỉ lên mình ngồi gần e ấy.( cả lớp cũng chỉ quen mỗi e ấy). Tự nhiên đang học e ấy hỏi: K ngại với Minh à. Mình giật mình

trả lời: ngại gì chứ, thằng đấy hôm nay bị ra rại hay sao ý. Rồi e Linh cũng kể cho mình

hết mọi chuyện, hoá ra thằng Minh tán e Linh mãi mà đéo được.haha.( ăn lôz ý thằng ngu). Nên chắc nó tức khi thấy e Linh đi cùng với mình. Nghe e ấy kể, tự nhiên mình buột miệng hỏi 1 câu rất là ngu, chỉ 1 câu mà làm e ấy tưởng. Mình tự nhiên hỏi: thế

Linh chưa có người yêu à?. E ấy cười cười nói: chưa yêu thằng nào cả, giờ chỉ thấy yêu K thôi. Trả biết e nó nói đùa hay thật, chỉ biết lúc đó mình thấy vui vui, ( ai trong hoàn cảnh đó cũng thế thôi) và đơ đơ. E nó thấy mình nhìn chằm chằm lên nói tiếp: thế K có muốn

bên mình ko? Nói thật mình lúc đó mình ấp úng vãi, trả biết nói đéo gì cả. Nhỡ e nó đang nói đùa mà mình trả lời thì ăn đéo.^.^ e ấy tiếp luôn: bên K mình vui cực, mình chỉ mún được nghe K nói đùa mãi thôi. Nghe thế mình buột miệng: thế từ mai mỗi tối sang phòng

mình, mình sẽ nói đùa với Linh tới 12h và Linh trả công cho mình 50k 1 buổi nha.hehe. may mà khôn nên nói thế, phá vỡ ko gian im lặng lúc đó của 2 đứa. e Linh nghe mình nói thế cười ( cười xinh vãi.:d) nói: ok, trả lun cho K thêm 500d nữa. ( con e cũng vui tính phết.hehe). rồi 2 đứa lại im lặng ngồi học.trả biết e nó thế nào, chứ mình cứ ngồi nghĩ
mãi những câu e nó nói tới khi ra về….

Về tới trước khu nhà trọ, nhìn thấy mặt thằng Minh mình cũng đéo thèm chào. Kệ pà mày, pố có tội éo gì với mày đâu. Chỉ biết nó cứ đứng ở cửa phòng nhìn mình vậy.hehe. khổ thân thằng cu. Mình với Linh đi tới phòng thì cũng là lúc con bé Ngọc mở cửa đi

chợ, nó nhìn thấy mình và Linh thì ko nói gì, lẳng lặng đi vậy. nó đi rồi Linh nói: ơ con bé này hôm nay sao lạ vậy. Mình thì chịu. ai hiểu rõ được tụi con gái chứ. Thế rồi Linh đi

vào nhà, còn mình lững thững đi về phòng. Bất ngờ Linh chạy vội ra, đến gần mình nói: từ giờ, tối nào K cũng phải nói đùa cho Linh nghe đó nha, Linh thuê K trọn gói luôn.hihi.

Mình thấy e nó nói vậy cũng vui vui nên nói: ok, thế đặt cọc tiền trước đi.hehe. Bỗng con e dùng tay lôi đầu mình gần lại, thơm vào má mình một phát rồi chạy nhanh vào

nhà.@@. Cha mẹ ơi, lúc đó mình đững sững người ra, đầu óc trả nghĩ được cái đéo gì nữa. vui vui, nhưng nói thật cũng ko thích lắm. tại mình ko có cảm giác yêu Linh mà.^^.( các bác tin hay ko thì tuỳ), tuy đã trải qua 1 cuộc tình rồi nhưng vào tình huống đó mình

vẫn bất ngờ thế đấy. bỗng cánh cửa phòng Linh lại mở ra: ko về phòng đi còn đứng ở đây làm gì nữa hả, Linh vừa nói vừa tủm tỉm cười, nói xong e nó lại khép cửa vào luôn. Thấy vậy mình cũng chạy thẳng về phòng. Lúc đó, công nhận mình cũng thấy vui nhưng cứ

kèm thêm 1 cảm giác gì đó nữa, rất lạ, như kiểu ko phải mình mong điều đó mà nó lại đến ý các bạn à.lạ vậy đấy. Đến tối, mình vừa ăn cơm xong, đang ngồi uống rượu 1 mình (công nhận khi đó như thằng nghiện rượu ý, sợ nếu ko uống thì ko say ko ngủ được, sợ

ký ức quay trở lại, mình sợ ký ức…) thì thấy e Linh rông sang. Thấy mình e nó ko cười cười như mọi khi mà lại sị sị mặt ra, ơ lạ vậy chứ. Mình đành nói (vẫn còn ngại ngai) :

mời khách quý ngồi, làm tí rượu ko?hihi. tự dưng e nó nói 1 câu làm mình bất ngờ: suốt

ngày a uống rượu, e ko thích a uống rượu nhiều như thế này nữa đâu. Má ơi, sao tự dưng lại gọi mình là a. Trời ơi, giờ con phải làm sao đây, e nó yêu con rùi.^^. Nói thật lúc đó

tay mình đang cầm chén rượu mà cứ đơ ra như vậy, ko biết phải nói kiểu gì cho đúng

hoàn cảnh nữa. ko biết phải gọi e nó là e hay là Linh như mọi khi nữa.(). Chợt mình nghĩ ra,hehe,mình nói: sao xưng hô lạ vậy, sinh sau nhau có khoảng 2 tháng mà tự nhiên

ngoan vậy.hehe. Mình cười cái điệu khốn nạn với con e thế đấy.T_T. thấy mình nói vậy, con e lườm mình một cái rồi nói tiếp: K định sống mãi như thế này à. Con e nhìn chằm

chằm vào mình mà hỏi. Mình biết ko phải đùa, mình đành nói lảng đi: hôm nay quý khách thích tôi nói đùa về vấn đề gì nào.hehe.(lại điệu cười đểu thế đấy^.^). Con e nhìn mình nói: về 1 con ngốc yêu 1 kẻ nghiện rượu. Trời ơi, tự dưng mình toát hết mồ hôi.

Chẳng lẽ con e yêu mình thật sao? cũng thấy vui vui.() nhưng có lẽ vui vì nghĩ mình vẫn còn hấp dẫn với con gái thôi:d. Chắc khi đó chỉ có thế thôi. Con e nói tiếp: đấy, K kể

chuyện gì về vấn đề đó để mình cười đi. Mình đáp: ok, để mình suy nghĩ đã. Nói thật với các bạn chứ mình học thì dốt nhưng nghĩ chuyện vớ vẩn thì rất nhanh.nghĩ 1 tí đã

xong.Mình kể luôn: đêm xửa đêm xưa, có 1 cô bé ngốc xấu xí tên là Linh, cô ấy xấu lắm. chẳng ai xèm chơi đâu(cái giọng của mình kể chuyện lại tếu tếu nữa lên vừa mới kể tới đây, con e đã phì cười rùi)cả thế giới này ai cũng tránh xa cô ấy vì cái nhan sắc quá dã

man của cô ấy. Thế ồi 1 hôm, có 1 chàng hoàng tử ẹp zai đi quá cái ấp nơi cô ấy ở. Chàng nhìn cô ấy mà như bị thôi miên. Cô ấy tưởng mình xinh lên tự nhiên mặc quần đùi vào và

cởi trần ra rùi nhảy lên múa. Bỗng chàng hoàng tử lăn đùng xuống ngựa…. Mình vừa kể tới đây con e đã ôm bụng cười, công nhận con e cũng dễ cười thật, nhìn con e cười xinh

lắm. Nhưng mình thề là mình ko có ý gì, chỉ thấy quý e ấy thôi. Cười được 1 lúc, con e đi đến bên cạnh mình rồi tự nhiên lại phì cười, rồi bẹo vào hông mình rồi vừa cười vừa nói:

a dám bảo e là xấu xí à, dám bảo e cởi trần mặc quần đùi múa à…buồn cười quá...cho a chết nài. Con e cứ vậy bẹo mình, còn mình thì cứ lấy tay đỡ, bỗng tay mình chịt chặt tay

con e (sao tự nhiên nó ko giằng ra để bẹo mình như nãy nữa) mà lại để im cho mình lắm

tay vậy, (à công nhận tay còn e mềm lắm các bác ạ.hehe. ^.^). Xong bất ngờ con e nhìn thẳng vào mắt mình. Thì bỗng cửa mở, là con bé Ngọc, chắc nó thấy mình với Linh đang đứng gần nhau mà mình lại đang cầm tay Linh chắc nó nghĩ mình với Linh yêu nhau

rồi.@@. Mình vội bỏ tay Linh ra và nói với con bé Ngọc: a và Linh ko có chuyện gì đâu,

e ngồi xuống nói chuyện với bọn a cho vui.hi. con bé nói: e sang tìm chị Linh, rồi nói với Linh: bố chị vừa gọi điện thoại cho e, bác bảo ko gọi được cho chị lên gọi cho e hỏi xem

sao, lúc nào chị về thì gọi cho bác. Nghe con bé nói thế Linh bảo: ừ, chị biết rồi, e về học

tiếp đi. Bỗng con bé đáp: e học xong rồi. Thấy vậy mình nói luôn: ừ, xong rồi thì ngồi đây uống rượu với a.hi.( nói thật nếu chỉ có mỗi Linh ở đây với mình, mình sợ ko kiềm

chế nổi mất. đàn ông mà.hehe.nên mình muốn con bé Ngọc ở lại). con bé Ngọc đáp luôn: vậy cũng được.hi. còn mình quay sang bảo Linh: thế giờ có muốn nghe tiếp chuyện ko

nhờ.. bỗng con e lại bảo thôi.lạ vậy đấy.^.^.

Ngồi xuống bàn, mình lại uống rượu. Rồi chợt e Linh bảo: a cho e chén rượu uống thử, e chưa uống bao giờ.( trời ơi sao lại gọi là a thế chứ, con bé Ngọc ngồi bên mà.mình cũng thấy ngại). Mình bảo: cay với nóng lắm, Linh thử làm gì. Nhưng con e cứ đòi, thế là

mình rót luôn. Thấy vậy, con bé Ngọc cũng bảo: a cũng cho e thử 1 chén.hi.e cũng chưa uống bao giờ. Biết ko cản được, mình rót luôn, cũng chỉ 1 chén thôi mà. Say làm sao

được. Cầm chén rượu, e Linh dốc 1 phát hết luôn.nhăn mặt.uống xong trả nói gì.chỉ nhìn chằm chằm xuống bàn. Lạ, nãy còn ôm bụng cười mà sao giờ lại có vẻ buồn mà tức giận

thế ko biết. Mình có làm gi đâu chứ.@@. Bỗng e ấy hỏi: K vẫn còn yêu người yêu cũ à?

. Mình ko nói gì. Đúng lúc đó thì con bé Ngọc cầm chén rượu lên, bịt mũi định uống thử, mình chộp uống luôn. Con bé chỉ kịp Ơ lên 1 tiếng. Uống xong mình cười nhìn con bé

hỏi: e năm nay bao nhiêu tuổi rồi? con bé nói: 6-3 là e tròn 18t.hi. công nhận con bé này xinh thật. Nhìn nó cười mà mình thấy sao ý. Cảm giác khác với khi nhìn Linh cười.. Thế e chưa đủ tuổi uống rượu đâu. Ơ rượu cũng 18t mới được uống à a. Ờ, e mà uống là bị công an bắt ngay. Thấy mình nói vậy, con bé lại cười( chợt mình thấy yêu nó thế ko

biết nữa.) nhìn nó cười mà mình muốn ôm nó quá ( cảm giác thật nó như thế các bác à.hi.ai trải qua mới hiểu đươc mình). Bỗng Linh nói:K trả lời câu mình hỏi đi. Ừ thì trả

lời vậy,mình nói:Yêu thì mình ko còn yêu cô ấy nữa, chắc chắn là như vậy,giờ ở mình chỉ còn lại những kỷ niêm với cô ấy thôi và mình cũng muốn quên đi tất cả những kỷ niệm

đó nhưng có lẽ mình ko thể làm được. Linh ko nói gì nữa, còn con bé Ngọc thì hỏi: sáng

mai 2 a chị có phải đi học ko?. Có, mình đáp. Thôi e với chị Linh về nghỉ đây, a cũng

nghỉ đi, sáng mai còn đi học. Nói xong, con bé với Linh đứng dậy đi về. Ra tới cửa con bé còn quay vào bảo, a K ngủ sơm đi nha. Còn Linh thì ko nói gì cả. trả biết cô ấy đang nghĩ gì nữa. Trả biết sao lúc con bé với Linh về mình lại thấy vui vui.hi. có lẽ mình vui vì nét đáng yêu của con bé mỗi khi nó cười, có lẽ đó là hình ảnh mà mình đang tìm kiếm

chăng:d. Mình đéo vào uống rượu nữa, ngồi ăn hết tí lạc rang rồi lên giường ngủ. Trước khi ngủ tự nhiên lại nhớ đến cái hình ảnh khi con bé cười mà thấy lòng vui vui. Có lẽ nào…^.^.
Sáng hôm sau đi học, e Linh gặp mình. Không cười như mọi khi nữa mà là một vẻ mặt trầm tư.2 đứa đi học cùng nhau mà e ấy trả nói gì. Khác thường thật. Mình đành mở mồm

trước: hôm nay có người tiết kiệm lời nói hay sao ý.hi. e ấy chợt dừng lại, nhìn mình nói: e xin lỗi, tối qua e đã hỏi a chuyện mà a ko muốn nhắc tới. ( ớ sao vẫn gọi là mình là a thế) Mình nói: ko sao đâu Linh. E ấy tiếp luôn: từ giờ e gọi a là a nha, a phải gọi là e đó.a

sinh trước e mà.hi. Cuối cùng cũng thấy cô ấy cười rồi, mình cũng thấy nhẹ người, thoải

mái hơn. Cô ấy nói vậy, mình cũng trả biết nói thế nào nữa, mình không trả lời. Cô ấy lại nói: gọi e đi xem nào a K. a K đẹp trai của e.hihi.( ớ sao lại là của e,có ẩn ý gì ko đấy e.hehe), con e cứ nũng nĩu mình bắt mình gọi là e, thái độ vui vẻ khác hẳn 2p trước đến

bất ngờ. Dù gì mình cũng được là a nó mà, có phải nó bắt mình gọi là chị là mẹ đâu mà.hehe. với lại được e xinh như Linh gọi là a cũng oai với mấy thằng cùng lớp

chứ.hehe. Thấy con e cứ bắt mình gọi là e mà mình thấy buồn cười quá, thôi thì là gọi e

cũng được: thế bây giờ e có định cùng a đi học nhanh ko? Tí đến muộn lại phải lên xin giáo viên mệt lắm. Con e thấy mình nói vậy cười tươi(nhưng nói thật là mình thích nhìn con bé Ngọc cười hơn :d) nói: hi, yêu a quá, đi học thôi. Nói xong e ấy quay ngoắt về

phía trước, cầm tay mình lôi đi.(gì đây e @@). Đến lớp, e nó vẫn cầm tay mình như thế, nhưng có điều là mình tự đi được, ko phải để nó lôi đi như nãy nữa.=)). Mấy thằng lớp

mình thấy lạ cứ nhìn, mình đành phải lôi con e lại hỏi: e cứ cầm tay a đi vầy ko sơ bọn ở lớp trêu à.hehe. (hỏi kiểu nửa đùa nửa thật đó.). Nào ngờ e nó làm cho câu: e cầm tay

người em yêu thì sợ gì ai trêu.hihi.(cũng lại nửa đùa nửa thật.^.^). Tới chỗ ngồi e nó mới buông tay ra, con bạn xấu xí(mà e nó bảo là thân) thấy lạ hỏi: sao 2 người… Mình ghét

nhất bọn con gái xấu xí( các bác thông cảm :d) nên nghe nó hỏi mình làm ngay cho câu

: kệ bố, việc mày à. Nó im re luôn. Mà trả biết hôm đó e Linh bị làm sao ý. Học hết tiết 1, e ấy đổi chỗ cho con bạn thân xấu xí kia để ngồi cạnh mình luôn. Đang ngồi học tiết 2, mình đang ngồi nghe và nghĩ linh tinh về những gì mà ông thầy giáo dạy môn chuyên

ngành nói thì tự nhiên tay trái của con e cầm lấy tay phải của mình. Mình giật mình quay sang nhìn thì thấy con e ko nhìn sang bên mình mà vẫn đang nhìn lên bảng. Mình từ từ

rút tay về thì tay con e giữ chặt lại. Mình đành ghé gần tai con e nói khẽ: ơ, làm rì đó. Con e quay sang nói nhanh: cho e cầm tay a 1 lúc đi. Rồi lại nhìn lên bảng. thôi e nó đã
nói thế thì mình đành để vậy, chẳng nhẽ cứ giằng tay ra, mất lịch sự phải ko các bác.hehe.

Mà công nhận tay con e mềm thật, được cầm tay e ấy thích phết.hehe. Cái 1 lúc của con e là tới lúc ra chơi, trong lớp bọn nó nhìn thấy nên ra chơi đứa nào cũng hỏi mình:mày

tán được lâu chưa hoặc mày ngon đấy hoặc con đấy ngon đấy cố mà giữ…..v.v.đệt pà chúng nó nghĩ mình với e Linh yêu nhau. Mình biết có giải thích thì chúng nó cũng đéo

tin lên thôi. kệ mẹ chúng m.hehe. Vào tiết 3, mình đã suy nghĩ đến tình huống con e muốn lắm tay mình tiếp rồi lên mình bảo luôn: nãy ra chơi, chúng nó đang tưởng là a với

e yêu nhau đấy. con e nghe mình nói thế ko nói gì, liền cầm tay mình luôn, mình chỉ biết

giật ra nhưng ko được, e nó cầm chặt lắm ( với thú thật là mình cũng muốn thế.hehe.:d). Thế là 1 buổi sáng học 3 tiết thì 2 tiết được ngồi gần con e, được con e lắm tay, cũng thấy vui vui, thích thích:d nhưng thực ra, trong lúc đó, mình thỉnh thoảng đã nghĩ về con bé
Ngọc……..!!!

Hết tiết 3, con e và mình cùng đi về. Lạ, kiểu hôm nay con e trúng tà hay sao ý. Nãy còn lắm tay mình mà giờ đi về, ko lắm tay,ko nói gì.@@. Mình cũng kệ luôn, đéo hiểu được. Đi được tí, e ấy lại đứng lại (trả biết lại gì nữa đây), mình cũng đứng lại: ơ sao vậy. e ấy

nhìn mình nói: bị người khác nghĩ là người yêu e a thấy xấu hổ lắm à. Mình đơ lun, ca này khó đẻ đây. Mình nói:ờ ờ thì cũng ngại ngại tí thôi.( nói thật là mình cũng thích thích mà).
Bị nghĩ là người yêu e a ko vui à?
ờ ờ ko, cũng bình thường mà.
Thế sao e lắm tay a thì a lại giật ra?
Ơ thì tại a thấy yêu nhau mới lắm tay nhau chứ (@@ căng thẳng đây)
Thế e yêu a có được ko? (lúc đó e điên à@@)
ơ ơ, hôm nay e sao vậy?

Trả sao cả, a trả lời đi.
Ơ ơ , cái đó…..( mình đéo biết nói gì luôn, thực ra mình ko yêu Linh mà ^.^)
Nói nhanh
(mình thở dài) Ko được e à, a thấy mình ko xứng đáng được e yêu.
Bỗng con bé yên lặng tí rồi nói: e xin lỗi, hôm nay e bị sao ý. A đừng để ý nha.
ừ, ko sao đâu. E làm a toát cả mồ hôi.hi.

hihi. E xin lỗi.hi.(e lại cười, chắc ma nhập:d)
Thôi về đi e, a còn nấu cơm nữa
Vâng.hihi. K đi theo ta nào.hihi.(có vẻ con gái là loại dở hơi nhất trên đời =)))
Hi. Lại cười rồi đấy.

Hi. Kệ e.hi.
Đi được vài bước thì e lại đứng yên cầm tay mình ( trời ơi e làm a sợ rùi đó hehe) nói: với e, a tốt hơn tất cả mọi người ( xin lỗi các bác nha, là e nó nói vậy chứ ko phải mình đâu.hehe).
Ừ,hi, a biết rồi. Hôm nay e sao vậy?
E cũng ko biết nữa.

( Mình im lặng)
Thôi về đi a. Hôm nay đi học về tốn thời gian quá.hihi.
Ừ,hi.À còn phải đi chợ nữa đó.
Vâng.hi.
Thế là mình và con e cũng vác xác được về tới phòng trọ. Đi đường mình cứ sợ e nó lại nghĩ ra cái gì nữa hỏi bắt mình trả lời chắc mình chết mất.

Tự nhiên con e có điện thoại, nghe điện thoại có vẻ gì đó bất ngờ. Nghe xong cuống cuồng nói với mình: a ơi, Ngọc nó bảo cảm thấy khó chịu, bảo e ra trường đón về ngay. Ừ, thì e đi ngay đi, cần gì thì bảo a để a đi chợ mua luôn cho.
Nhưng xe máy e đang sửa chưa lấy được. (e nó cuống)

ừ để a mượn xe đạp phòng con Hằng cho(con này ở trong 3 phòng con gái còn lại)
Vâng
Thế là mình gõ cửa phòng con kia rồi hỏi mượn nó cái mini của nó. Nó cho mượn luôn ( chắc là đẹp trai quá đó các bác à.hehe)
Mình dắt xe đến cho e Linh. Lạ, e nó lại nhìn mình với ánh mắt gì ý.^.^.
E ko biết đi xe đạp.(@@)

Dê, thế cấp 3 e ko phải đi xe đạp à?
Nhà e gần trường mà, e chỉ biết đi xe máy thôi. ( mình cứ tưởng chuyện này chỉ có ở

trong phim Korea ý @@)
Hay a đi đón Ngọc hộ e đi, để e đi chợ cho.

Ừ, thôi vậy cũng được.
Hi,cảm ơn a nha. A đi nhanh lên, con bé nó đang kêu mệt.
Ừ, thôi a đi luôn đây.

Vâng.
Thế là phóng xe đạp đi luôn. Từ chỗ mình đến trường cấp 3 khoảng hơn 1km. Mình phóng thật nhanh luôn. Đến nơi, thấy con bé Ngọc đang đứng ở cổng trường. Thấy mình nó ngac nhiên hỏi: ơ chị Linh đâu a?

Xe Linh bị hỏng lên bảo a ra đây đón e.
Thế sao chị ấy ko ra vậy a?
Chị ấy ko biết đi xe đạp haha (cười rất đểu thế đấy ^.^)
Hi. Phiền a rồi.

Ko có rì. Lên xe
Vâng.hi.
Đưa túi a bỏ giỏ xe cho, cầm làm gì cho vướng.
Vâng a bỏ giùm e cái.

Thế là con bé ngồi lên xe, mình đèo về. Mẹ, nó nặng phết các bác ạ. Nãy đang đi 1 mình, giờ phải đèo thêm con bé lên nặng thật. Chắc lúc đó mình cũng đang đói lên thấy thế..
Đi được 1 đoạn ko ai nói câu gì thì bỗng con bé hỏi: a với chị Linh yêu nhau à?hi
Ơ sao tự nhiên e hỏi thế?

Hi. Sáng nay e nhìn thấy hết rồi.hihi.
Hi. Mà e nặng bao nhiêu kg thế? Đèo e thấy nặng quá.hehe.

E 47kg. a ko phải nói lảng đâu.hi
Ơ, lảng gì mà lảng, nặng thật mà. Thế sáng e nhìn thấy gì mà bảo thấy hết?hehe
Thì e thấy a với chị Linh đứng nói chuyện 1 lúc rồi chị Linh cầm tay a xong a với chị ấy đi học.
Thế cứ đứng nói chuyện với cầm tay là yêu à bé?

A đừng gọi e là bé, e học 12 rồi đó.
Thế e lớn hơn a à?hehe
Thì thua a có 1 tuổi thôi.

Thua 1 tuổi thì a gọi là bé là đúng rồi.haha.(nói chuyện với con bé này mình vui cực:d)
Hư, mà a ko phải lảng đâu, a yêu chị Linh e à?
Theo bé thì cầm tay là yêu à?

Ko. Nhưng e nghĩ 2 a chị yêu nhau.
Sao e nghĩ vậy?
Tại e thấy a và chị Linh hay đi với nhau và rất gần gũi nhau.

Hi, cứ như vậy là yêu à bé?haha.
Hư, cứ gọi người ta là bé đi.
Haha. (sao mà lúc đó mình vui thế chứ, ae đã ai vui như mình chưa =)))

Còn cười cái điệu đó nữa chứ, a với chị e yêu nhau à?
Hi. Bé ngây thơ quá.
A trả lời e xem nào, cứ vòng vo.

A và chị e chỉ là bạn thôi. Rõ chưa bé.
Ơ, thật hả a?
Mà sao e kêu mệt mà từ nãy tới giờ mà e hỏi lắm thế?

Hi. Gặp a e quên mệt luôn.hi
Haha, thật à? Chắc do a đẹp trai quá chứ gì.haha

Hư, nói ko biết ngượng. Tại e hỏi a lên quên mệt thôi.hi
Hi.
Thế là lại im lặng. Mình đã cố giả vờ là xe nặng để đạp thật chậm ^.^ mà sao đến nhà nhanh thế. Đến tới phòng, Linh đã đi chợ về, đang nấu gì ý. Thấy mình với Ngọc về thì

chạy ra: sao 2 a e đi lâu với, a K cầm lấy túi thức ăn này. Mình nói: tại bé này nặng quá.hehe. Ngọc: hư, a nặng ý. Linh cười hỏi Ngọc: e thấy trong người sao rồi?
Hi, e hết mệt rồi.
Vậy mà nãy kêu mệt lắm. Cô lắm chuyện quá.
Hi.
Thôi e vào phòng nghỉ đi.

Vâng.

• Admin
Admin
Admin
Con bé quay sang mình nói: cảm ơn a K nha.
Hi, ko có gì đâu bé.hi
Sao a lại gọi nó là bé, nó lớp 12 rồi mà, Linh nói

Thì con bé thua gần 365 ngày tuổi mà.hihi.
Hi. Thôi e vào phòng đây, Ngọc nói:

ừ, a cũng về phòng đây.
Rồi mình đi về phòng, e Linh cũng đi theo. Thấy lạ mình nói: ơ Linh về nấu cơm đi.
Linh: Cảm ơn a nha, may mà có a đón giúp e con Ngọc.
Hi. Ko có gì đâu.

Hi. Thôi e về nấu cơm tiếp đây.
Ờ. Về đi còn đứng đây làm gì.hi
Hi. Thì a vào phòng đi.
Gơm, sao hôm nay lạ thế.

Hi. Vào nhanh. (con e chỉ thẳng tay vào phòng mình như ra lệnh ^.^),có vào ko hở ^.^
Hi. Ừ a vào.
Đóng cửa vào
Dê, e đang ra lệnh cho a đá?
Có đóng ko hử? (con e trống tay vào hông nói. Ui nhìn lúc đó e nó xinh lắm, mình cũng có tí cảm giác nhưng có lẽ ko phải là yêu.^.^)

Dạ vâng. Đề K đẹp trai đóng cửa.haha.
Hihi. A đúng là nói ko biết ngượng.

Thế là con e đi về phòng, mình cũng thay quần áo rồi nấu cơm… thế là xong bữa trưa.
Chiều đang ngủ thì thằng bạn ở quê điện thoại rủ chơi chung tlbb với nó ko. Bố ngu thì mới chơi với mày, đầu tư tiền vào thì tao nhịn đói à. Nói chuyện linh tinh với nó 1 lúc thì cũng thấy nhớ nhớ tlbb lên mượn nick của nó luôn. Log nick của nó vào, ôi đệt, cũng

được. MG full 4. đợt đấy full 4 là vip rồi các bác à, chứ ko như bây giờ, full 67 với toàn đồ chế 6,7 sao, nhìn mà hoa cả mắt @@. Mình cầm nick nó đi ăn boss, ác bá, ác tặc, Pk …nói chung là đi linh tinh, chẳng mấy khi vớ được nick ngon mà.:d. chắc thằng này phải nhịn ăn hay lô đề mới đầu tư được con MG này đây..

Ngồi chơi tý thì trời tối ( công nhận cứ đi PK trong game là thấy thời gian trôi nhanh

thật) mình đi cắm cơm. Hôm nay thấy vui vui lên đi mua tí mồi uống rượu, thay cho lạc rang. Ra tới chợ Xốm thấy họ bán chả đa nem nhìn ngon ngon làm phát 10 cái. Đợt đấy

là 2k 1 cái.vậy là đứt 20k, cũng thấy tiếc tiếc nhưng ko sao, a đang vui mà.hehe. Mà công nhận, do mình uống rượu nhiều lên dần dần uống cũng ko thấy buồn nôn như lúc trước

nữa. chỉ thấy nóng nóng trong người thôi. Càng thích. Mỗi lần về quê ngồi uống với mấy thằng bạn là oai phải biết.hehe.

Về tới phòng, ngồi nghe nhạc tí thì nồi cơm chín. Vừa dọn mâm ra với rót xong chén rượu thì thấy con bé Ngọc bước vào, (dạo đó mình trong phòng đéo vào khép cửa nữa, cũng quen quen rồi, với lại mở cho thoáng) tay con bé cầm cái đĩa gì ý. Đến gần với nhận ra đó là chả đa nem @@( vừa mua xong).
Con bé nói: Chị Linh bảo e cầm sang cho a.

Ơ sao tốt với.hehe.
Hi, trả công đèo e về.hihi.

Hi.ừ, a cũng vừa mua xong nài.^.^.
Hi. Kệ a.
Ừ, có cần cám ơn ko bé?hihi
Thôi, ko dám.hihi.

À bé ngồi đây ăn với a luôn.hi (mình rất muốn con bé ngồi lại.^.^)
Thôi e về ăn với chị Linh đây.hi.

Ừ. (Nói xong mình cầm chén rượu làm phát hết luôn)
Con bé thấy vậy lại ko về nữa, ngồi xuống ghế,
Tối nào anh K cũng uống rượu ko thấy chán à?
Hi. Chán sao được.

Uống cái đó nhiều ko tốt, a uống gì nhiều thế?
Uống cho tỉnh e à.
Ơ, uống cái đó say mà, bố e có lần uống rượu xong nằm mệt cả ngày.

Hi, a uống giỏi lắm.
Hihi. A chỉ được cái nói khoác thôi.
Ơ thật ý, hay giờ e uống với a nha, a cho e thấy luôn.hi

E ko biết uống rượu
À nhầy, à hay e uống nước a uống rượu nha.

Hi. Vậy lúc nào a ko uống được nữa thì bảo e nha. Ko a say thì mệt
Ui dời e yên tâm đi.hehe. Mình với ca nước với cái chén nhỏ cho con bé.( từ khi đi học

đến giờ, đây là bữa cơm đầu tiên của mình có 2 người :d, con bé ở lại mình rất vui^.^)
Thế là mình làm 1 chén rượu rồi con bé làm 1 chén nước. Như thật ý chứ.hehe.
Mình tiếp cho con bé 2 miếng trả đa nem mã mãi nó ko ăn hết, còn mình thì làm phát 5

cái liền (5 cái của Linh rán ý, nhìn ngon hơn mua.hehe. Sinh viên mà. Đừng bảo mình ăn hỗn nha). Mình lại cầm cái chén rót rượu, vừa rót xong, con bé nhìn tay mình cái rồi hỏi:
Ơ a K giờ đang yêu ai à?hihi

Ko, sao tự nhiên e hỏi vậy hả bé.
Con bé chỉ vào tay mình, ngón áp út, à hoá ra nó thấy mình đeo nhẫn ngón đó lên hỏi.
Mình nói: cứ đeo nhẫn là có người yêu hả bé?
Ko. Nhưng đeo ngón áp út là có người yêu hoặc vợ rồi mà.
Thế a có vợ rồi đó.haha.
Hi. Cái a này. Thế chị người yêu a ở đâu?

Lắm chuyện.
Hi, a nói đi.
Muốn biết ko?haha (mình nghĩ ra 1 âm mưu rất hay hehe)
Có, a nói đi.
Mình với ca nước to. Rồi rót đầy(đầy ca thì cũng bằng cái bát ý) nói: nếu e uống hết 1 ca thì e hỏi 1 câu gì a cũng nói thật luôn.

Con bé tưởng dễ xơi, nói: thật nha a.
Tin a đi. Yên tâm.
Thế là nó làm hết 1 ca luôn.hehe. ( 1 ca thì chưa thấy gì đâu e.hehe.)
Rồi giờ e bắt đầu hỏi đi.
Người a yêu bây giờ đang ở đâu vậy?

Hi, thực ra a đeo nhẫn để con gái ko tán thôi.hehe.thật ý. Chúng nó cũng nghĩ là a có người yêu rồi như e ý bé à.hihi. ( tại lúc đi học cũng có mấy con nhắn tin làm quen với mình mà, nhưng mình đéo thích làm quen )
a nói thật chứ?

A ko nói dối e đâu bé à.hi. Mình tiện tay với chén rượu dốc hết lun.
Vậy a có yêu chị Linh e ko?
Làm 1 cốc nước đi e. Thế là con e lại thêm 1 cốc nữa.hehe.
A và Linh chỉ là bạn thôi.

Thật chứ a?
Ừ, chẳng lẽ a lại đi nói dối 1 con bé như e à.hi
Hihi. Thế a đã quên mối tình đầu chưa?
Chợt mình thấy buồn buồn.
A trả lời đi

Thì e uống nước đi đã. Con e lại làm thêm 1 cốc nữa. (cứ từ từ rồi e biết thế nào hehe)
Mình thở dài: quên thì có lẽ là ko bao giờ quên, nhưng giờ a ko muốn nhớ tới nữa.

Con bé nghe xong ngồi trầm suy nghi như thật ý.hehe.
Vâng. À thế a thấy chị Linh e xinh ko?hihi
1 cốc nữa đi e.hehe..Con e lại làm cốc nữa.

Xinh, công nhận là rất xinh.
Hi. Đúng. Thế sao a lại ko yêu chị ấy?
1 cốc nữa.
Vì đơn giản là a chỉ quý Linh thôi,chỉ muốn làm bạn thân thôi, ko có cảm giác gì khác.
Hihi. Thật ko đó?
Thật.

Hi. Vậy a quý chị Linh thì a có quý e ko?hi
(e hỏi câu này là ý gì đó.hehe. các bạn vui lòng theo dõi tiếp về sau.hehe)
1 cốc nữa nào.

Có, a cũng quý 1 con bé lắm chuyện như e.hi.
Hi. Thế sáng mai a đèo e đi học tiếp nha?hi. sáng mai e muốn được đi xe đạp.hi.
Ơ đây e cũng tính là 1 câu hỏi à?
Vâng.hi.
Thế 1 cốc nữa nào.
Được rồi, sáng mai nếu a dậy sơm thì a đèo đi.
Ko, a phải hứa cơ.

ừ thì được rồi, sáng mai a trở đi, lắm chuyện quá.
Hihi.
Đúng lúc đó thì Linh đi sang: ơ chị bảo e đưa cho a K rồi về sắp cơm cơ mà, chị vừa tắm xong ra ko thấy e đâu.
Hi.e ngồi nói chuyện với a K tí.

Linh ngồi đây ăn với mình luôn, mình nói.
Thôi, e với Ngọc về ăn cơm đây.

Thôi chị về ăn đi,hi, e lo bụng quá.
E đã ăn gì đâu mà lo.
Con bé ngọc chỉ vào ca nước: 1 mình e uống hết đó.
Mình cười: ai bảo e lắm chuyện.hehe.
Thôi e ngồi đây chơi tí rồi về học nha. Chị về ăn cơm đây. E về ăn đây. Linh nói với
mình và Ngọc.
Ngồi nói chuyện vẩn vơ khoảng 5p nữa với mình thì con bé nhớ ra bảo về làm bài tập tiếng a hay vật lí ý. Thế là con bé đứng dậy về. Nhìn cảnh con e bụng lo đầy nước từ từ đi về mà mình buồn cười. Cứ chờ tới đêm xem sao e nha.hehe….

Sáng hôm sau, mình đang ngủ thì đã nghe tiếng gọi cửa rồi. Mở cửa ra là con bé Ngọc, nó 1 tay trống hông, thấy mình ra thì tay còn lại đã bẹo vào eo mình.
Á á, e làm gì thế hả con bé này?
A còn phải hỏi à, a ko biết gì à? Con bé bẹo mạnh mình 1 phát.

Á, a có biết gì đâu, vừa sáng dậy mà.
Linh bước tới cười cười: đêm qua nhờ a mà nó đi vào nhà vệ sinh cả đêm đó.hihi.
Hahahahaha.mình phì cười to, hất tay con bé chạy quanh khu trọ luôn, con bé đuổi theo: a K đứng lại ngay, có đứng lại ko hả? e mà bắt được thì e bẹo chết a luôn. Thấy ồn, mấy

người ở khu trọ cũng dậy ngó ra xem, mình ngại ngại lên chạy về phòng luôn. Con bé chạy theo vào phòng: giờ a chạy tiếp e xem nào, chạy tiếp đi, chạy đi. Nó lao vào bẹo mình túi bụi, mình thấy buồn càng cười to.hahaha. Gìơ ngồi kể lại cho các bạn mình còn

thấy buồn cười.haha. Bẹo chán, con bé hỏi: giờ a còn nhớ hứa gì với e tối quá ko ha? Dạ có, thưa cô.hahaha. Con bé lườm mình cái, mình hỏi tiếp: thế tối qua e ngủ có ko may đi ra quần ko?hahahaha. Con bé hét lên: a K này,e đánh cho a trận đấy. hừ. Nó trống tay vào hông, lườm mình (ôi sao mà lúc đó nhìn con bé đáng yêu thế ko biết ^.^). Ừ ừ,hahaha,

thôi a ko trêu e nữa.haha. a đi đánh răng rửa mặt cái đã.hahaha. con bé cứ đứng lườm mình thế cho tới khi mình vào nhà vệ sinh nó mới chịu về . Lúc đánh răng mình cứ nghĩ đến cảnh con bé ôm quần chạy vào nhà vệ sinh cả đêm để đi tiểu là mình buồn cười.hahahaha.

Đánh răng rửa mặt, xu dọn và mặc quần áo xong thì mình ra ngoài, đã thấy con bé đứng ở cửa phòng chờ rồi. Linh đi sang hỏi: tối qua a hứa gì với nó mà nó cứ bảo chờ a K mới đi học vậy. Mình nói:hi, a hứa sáng nay chở Ngọc đi học mà. Vâng, vậy a chở nó đi đi, e đi

học trước đây. ừ, e đi trước đi, tí a đến sau.hi. Thế là Linh rông đi. Mình sang phong con Hằng mượn cái xe hôm qua, thấy mình sang nó cười tươi, hỏi han như thật rồi cũng cho mình mượn xe. Đưa nhanh cho bố mày còn đi chứ.hehe. Mình dắt xe đến chỗ con bé

Ngọc: mời quý khách lên xe. Con bé lườm mình một cái rồi cũng ngồi lên xe nói: a đi nhanh ko muộn giờ.ok. Mình phóng luôn, nhưng cứ chậm chậm mà đi. Mình thích vậy mà.^.^. Đèo con bé được 1 tí thì bỗng: vì chở e đi học mà a để chị Linh đi 1 mình, a có buồn ko?.

Mình nói: hi, cái con bé này, bọn a là bạn bè thì có gì mà buồn, bình thường mà.

Vậy đèo e đi học a có thấy tốn thời gian ko?
Ko, a thấy vui vui.hi.
Hi, thật ko a?hi

Thật. a ko nói dối e đâu.hi
Hihi. (Tự nhiên con bé bám vào eo mình)
Sợ rơi đâu mà phải bám thế?hehe
Hihi. Hôm nay e vui lắm.

Hi, vui vì đêm qua chạy cả đêm à.haha
Hi. Cái a này. Vô duyên. Rồi con bé bẹo vào eo mình cái, nhưng nhẹ thôi.hehe.
Lúc đó trong mình có 1 cảm giác thật khó tả, rất vui và cứ hy vọng quãng đường cứ kéo dài mãi, cứ mãi được đèo con bé như thế này.hihi.…. Có lẽ não…

Đèo con bé tới trường xong, mình nhanh đạp xe về trả rồi đi học. Đến lớp thì đã thấy ông giáo viên già mờ(e xin lỗi thầy hehe) đang dạy rồi. Mình xin vào thì ổng hỏi lòng vòng 2 3 câu rồi cho vào. Vào tới chỗ ngồi. e Linh hỏi luôn: sao a đi lâu với?

Tại con bé nặng quá.hihi.
Hi. Cái con bé lắm chuyện này.
Ko sao đâu e, a cũng thấy vui mà.^.^(đệt mẹ tự nhiên buột miệng nói vui)
ơ, đèo nó đi học mà a cũng vui à?
Ơ,ừ.hihi. Thì đi đường cũng thấy vui vui mà.hi.

Hi.
Thế là lại ko nói gì nữa. 2 đứa ngồi học. Ra chơi, con e rủ mình ra quán nước làm cái bánh mì mà mình ko đi (cũng thèm lắm nhưng ngại hehe).

Chờ mãi mới hết 3 tiết. Mình với con e lại cùng nhau về. Về tới khu trọ, gặp đúng 2 thằng bệnh kia đang sửa cái xe máy ghẻ của thằng Thịnh. Thấy mình thằng Thịnh nó chào: a chào K đẹp zai, còn thằng Minh đéo thèm nói gì.
Mình nói: ừ chào, tối 2 thằng mày rảnh làm tí rượu ko?

Thôi bọn tao đéo rảnh, thằng lôz Minh nói (nghe ngứa tai vãi lôz thằng dog)
Ừ thôi vậy. Nói xong mình cầm tay e Linh rông đi. (hehe cho mày tức chết pà mày đi hehe). Mình rông đi chẳng thèm quay lại nhìn, chẳng biết nó có nhìn theo mình ko

nữa.. Mẹ, lúc đó mình đang tức với nó lên cầm tay e Linh dắt đi cho nó ghen mà mình ko để ý dắt luôn e ấy vào phòng@@. Vào phòng, mình ớ người ra, rồi chợt nhớ ra, mình rông ra khép cửa luôn(cho thằng kia tức chết luôn đi,haha, các bác đừng nghĩ mình thủ đoạn quá nha ). e Linh thấy mình khép cửa hỏi: ơ sao a phải khép cửa, mở ra cho thoáng.

Thôi, a thấy lạnh lắm.
Nhưng mà e ngại ngại sao ý.hihi.

Ừ thế thì e mở ra đi.Mình nói mà nhìn ra cửa.( mình tức tức các bạn à, e ấy chắc cũng thích riêng tư mà lại nói mở cửa.hehe)

Hi, a lạnh thì đóng cửa cũng được.
Sao e bảo ngại cơ mà?(trả biết sao lúc đó mình tức thế chứ, cũng vì mình tức mà làm con e tưởng…^^)
Ơ a tức với e à?
Ko
Hihi, có vì cái cửa mà cũng giận người ta.hihi.

E cười cái gì vậy ( đệt pà nó lúc đó ko hiểu sao mình lại tức thế ko biết )
E cười a đó.hihi. Người đâu mà.hihi
Đâu mà làm sao?
Hi, mà nãy thằng Minh nói nghe khó chịu thật a nhầy

Ừ, tại nó thích e mà.
Sao tự nhiên a lại nói vậy?
Chắc tại nó thấy a đi với e suốt lên nó tức.

Hi, thôi kệ nó đi.hi
Thôi từ mai mình ít đi với nhau thôi ko mọi người lại hiểu nhầm(đệt mẹ lúc đó trả biết sao mình tức thế ko biết, nói như kiểu muốn cãi nhau với e nó ý.T_T)

• Admin
Admin
Admin
A nói gì vậy? con e nhìn mình chằm chằm

A nói thật ý, mình vầy dễ bị mọi người hiểu nhầm lắm(thấy con e có vẻ tức tức mình lại vui. Lúc đó đểu thật T_T)
A ngại à? Xấu hổ à?

Ko.
Thế sao tự nhiên a lại nói thế?
Thì đúng mà, có người hiểu nhầm rồi đó.

Kệ nó, a quan tâm đến nó hơn e à?
Ko. Nhưng a ko muốn mọi người hiểu nhầm. (trả biết lúc đó sao nữa các bác à ^^)
A ko có tình cảm gì với e à?
(Trời ơi, e nó hỏi câu này thì mình biết nói sao @@.)
Sao tự nhiên e hỏi vậy?
A trả lời đi.

Ừ thì mình là bạn mà, phải có tình cảm với nhau chứ .

Ko, e ko muốn hỏi tình bạn, e muốn hỏi tình cảm a giành cho e cơ.

(má ơi@@, tự nhiên mình gây chuyện)
Ơ thì, a cũng thấy quý e hơn những đứa con gái khác thôi.

Đúng lúc đó thì e nó có điện thoại, là con bé Ngọc gọi, nó lại muốn mình ra đón.. Linh bảo mình: cái con lắm chuyện này, nó lại bắt a ra đón nài.hừ.

ừ, thôi để a ra đón cũng được, ko sao.hi

hừ, e lại ko biết đi xe đạp mứi tức chứ.

Hi, thôi a đi đón nó luôn nha.
Vâng. E cũng phải về đi chợ.
Thế là cả 2 đứa lại ra khỏi phòng, chẳng thấy 2 thằng cu kia đâu nữa, chắc thằng Minh mà thấy khéo nó lao vào đánh mình mất.hehe.

Mình chạy sang phòng con Hằng mượn xe, đệt mẹ, con này ăn mặc khiêu dâm vãi, ở nha cứ mặc quần tất. Nói thật là nhìn thấy cũng nổi cơn dâm các bác ạ.hehe.

Mình chưa kịp mở mồm nó đã hỏi: lại mượn xe à K?
ừ, hi, cho mình mượn tí
Định làm xe ôm cho e nó luôn à?haha

Đệt pà nó cười rất đểu và dâm các bác à.
Hi, thôi cho mình mượn nha?
ừ, cậu cứ lấy mà đi.
Hi, thôi mình đi đây.
Thế là mình phóng xe tới trường con bé luôn. Đến nơi lại thấy nó đứng ở chỗ hôm qua :d.
Sao a đi chậm thế?

À a phải mượn xe nữa
Hay a đèo chị nào nữa đấy?hi
À a đẹp trai vầy thiếu gì người để đèo.haha

A đèo ai thật à?
Hi, ko, mượn xe xong a phóng 1 mình tới đây luôn.
Hi. Ngoan. Hihi

Ơ con bé này, dám bảo a ngoan ớ, mà tối qua a có hứa đón e đâu nhỉ.
Hihi. Thì e điện thoại chị Linh ra đón chứ có gọi a đâu.hihi
Hi, được lắm, lên xe nhanh nào bé.
Hi, vâng, a bỏ e cái cặp vào giỏ.

Thôi, e lên giỏ ngồi luôn đi.hahaha.
Cái a này, thôi đi nào anh.

Thế là mình lại đèo con bé về, lần này mình cố đi thật châm, thật chậm. Nó thấy lạ thì hỏi: sao a đi chậm với?

Thì tại e nặng quá mà.haha.
Hư, a nặng hơn e ý.

Ơ, thật ý, tại e nặng quá mà.
Hi, cái a này.hi
Thế là con bé lại ko nói gì nữa, cả 2 lại im lăng. Đi qua mấy quán hàng, mình chợt nghĩ ra,hehe.
Bé ăn kẹo mút ko?hahaha

Hư, lớp 12 rồi mà a cứ gọi là bé vậy.
Thì e bé hơn a mà, thế có ăn ko?
Hi, xem lòng tốt của a thế nào đã.hihi.

Thế là mình dừng xe mua cho con bé 2 cái.
Đây, cho e 2 cái mút cho đã.haha.

Ơ vậy a ko ăn à?
Hi, a mày lớn vầy còn ăn kẹo mút thì làm sao mà tán được gái.haha.
Vậy e chẳng ăn đâu, ăn 1 mình à.
Hi, thôi lên xe a trở về nhanh nào, đói quá rồi.

Con bé vẫn chưa lên, nó đứng bóc luôn 2 cái kẹo ra: hihi, e bóc 2 cái kẹo ra rồi, a ko ăn thì vứt đi 1 cái à?hihi
Đi đường ăn kẹo mút bọn con gái nhìn thấy a ngại lắm.
Hi. Thế e vứt đi nhá.hihi.
Thôi đưa a.hihi.( nói thật là mình cũng thích ăn cùng con bé chứ hehe )

Thế là mình lại đèo con bé về. (lúc đó ước gì đường dài 10km cũng được hehe)
Hi, coi như e trả công cho a đèo e đó.hihi.
Ơ, a mua mà.

Vâng, nhưng a cho e thì là của e rồi mà.hihi.
Cái con bé này, lắm chuyện quá.
Hihi.

Thế là cũng tới nhà, Linh đã đứng ở cửa phòng chờ sẵn. Mà quên mất, đệt mẹ quên dặn cô ấy mua hộ thức ăn cho rồi.
Sao a đi lâu thế, mà e rông bộ về ko được à? Linh nói

Hihi. Con bé Ngọc chỉ cười.
Hi, thôi 2 chị e ăn cơm đi, a về phòng đây. Nói rồi mình dắt xe trả con Hằng rồi về phòng. Đang mở cửa thì Linh đi sang: a cầm lấy mà nấu cơm nài (thịt lợn và rau muống :d)
À, hi, lúc về tới đây a mới nhớ ra quên ko giặn e mua hộ thức ăn cho.hi

Cầm lấy, Linh lườm.
ừ, a cảm ơn nha.hi.
Vậy mà có người đi với tôi thấy ngại đấy.(@@)

Đâu,hi, nãy a có nói ngại đâu.
Người ta ko nói nhưng mình cũng tự hiểu được(con e vừa nói vừa nhìn đi chỗ khác, chợt lúc đấy mình cảm thấy có gì thay đổi trong mình rồi hehe)

Hi, hiểu gì mà hiểu.hihi.
A mà nói lại chuyện lúc nãy 1 lần nữa là a chết với e. Nói xong e nó bẹo vào tay mình 1 cái đau kinh.^.^.
Á, đau thế.hi. Đau vậy ai dám nói lại nữa chứ.hi.
Con e lại lườm mình cái rồi nói: thôi a nấu cơm đi, chỉ toàn nói vớ vẩn thôi.
Ừ hi, e cũng về ăn cơm đi.

Con e lại lườm cái rồi đi về. Đi được vài bước chợt lại quay lại: à a chưa mua cho e cái kẹo mút nào bao giờ đâu đấy.(nói như a là người yêu e rồi ý :d)
Ơ, nếu e thích thì a mua cho.hihi.

Thôi e về phòng đây. Nói rồi con e đi về luôn. Mình cũng vào phong nấu cơm và thời gian cứ dần dần trôi qua.^.^.
Đến tối, 2 chị e lại sang phòng mình chơi. Ngồi nói chuyện linh tinh nào là e mà có 1 tỷ a vay ko, nào là e mà lấy chồng a có đi đám cưới e ko, nào là e mà được học đại học ha vớt

thì kinh lắm nhỉ @@, toàn chuyện trên cung trăng. Nhưng phải công nhận lúc đó vui lắm các bác à ^.^. Hôm nào mình cũng mong nhanh đến tối để dược ngồi chém gió với 2 e.hehe. Đang ngồi nói chuyện vui thì con mặt lôz Hằng rông sang, đỵt pà nó sang phá đám đây.

Hi, mọi người nói chuyện gì vui thế? (nó hỏi)
Hi, nói linh tinh ý mà chị.
Cậu ngồi đây chơi với bọn mình.(Linh nói)
Mình: ờ ngồi đi Hằng.

Con lôz kéo ghế ngồi cạnh mình, đệt mẹ nhìn nó khiêu dâm lắm các bác à, đéo gì lạnh 16,17 độ mà nó toàn mặc quần tất ở trong, quần shot ngắn ở ngoài, nhìn là muốn xxx lun ý hehe các bác nhầy.haha. Nó ngồi xuống rồi nói chuyện với bọn mình, đệt mẹ nó chứ, từ

lúc nó đến toàn nó nói, nào là có mấy thằng tán mà chưa biết trọn thằng nào, nào là phải ga năng, đẹp trai nó mới yêu, nào là ai cũng bảo nó biết ăn mặc…đỵt mẹ nghe mà thấy chán. Linh với Ngọc ngồi nghe nó nói thì cũng ừ ừ cười cười vậy. Từ lúc nghe chuyện của nó, mình lại với chai rượu làm vài phát. Thấy mình uống rượu nhiều nó hỏi: K có

chuyện gì buồn à?
Ko, buồn mồm thì uống vậy thôi.
À mình cũng ko thích chơi với mấy thằng nghiện rượu ở lớp.(cái đệt, kệ pà m)

Ừ.
Rồi nó lại kể chuyện cổ tích tiếp cho 3 đứa mình nghe. Linh thì cứ nhìn mình, còn Ngọc thì thỉnh thoảng quay nhìn mình cái, nhìn Linh cái rồi lại nhìn nó cười cười. Khổ thân cả 3 đứa, phải nghe con điên kể chuyện.
Thấy mình cứ rót rượu uống, nó tự nhiên giật cái chai: sao K uống nhiều thế?

ừ, kệ mình.
Ko cho K uống nữa đâu, nó cầm chặt cái chai.

Cái phét mẹ lúc đó mình tức chứ (mình ghét nhất loại dân chơi nửa mùa mất trinh sớm như nó :d), như kiểu nó là người yêu mình vậy.
Thôi Hằng đưa mình chai rượu cái, mình nói.

Ko, mình ghét những thằng nghiện rượu lắm, mấy thằng đó chẳng làm được gì.
Thôi đưa mình đi (tức rồi đó ^^)
Bảo ko là ko.
Giờ như thế này nha Hằng.

Sao
Một là cậu đưa chai rượu cho mình, hai là biến(mình trợn mắt nhìn nó nói hehe)
Ơ.K nói gì vậy (nó giật mình nhìn mình)

Một là ngồi chơi hai là biến, cậu nghe rõ chưa?
Chưa thằng nào dám nói với mình như vậy đâu (nó quát)

Cái đó ko phải chuyện của mình.
Linh và Ngọc thấy vậy cũng bất ngờ: Ơ a K.
2 e đừng nói gì cả, mình nói.
Thế là con Hằng đặt cái chai xuống bàn, nhìn mình cái rồi biến thẳng về phòng luôn.
Ko gian yên tỉnh, ko ai nói câu gì.
Chợt e Linh nói: e cũng chẳng thích nói chuyện với Hằng.hihi.

Con bé Ngọc: hihi, e cũng vậy.hi
Mình chợt thấy nhẹ người:hi, nhìn cái con đó a ngứa mắt lắm.
A K ghét chị ấy à?
Ừ. Cái loại con gái như nó a gặp nhiều rồi.Khinh. (^.^)

Sao a nói vậy?
Cái loại con gái thích đú như nó chấp gì, nó toàn nói vớ vẩn với các e đó.

E thấy chị ấy cũng xinh phết mà
Ừ, nhưng mà loại nó yêu 1 lúc ba bốn thằng, khéo lên giường cũng 3 4 thằng luôn ý.haha(chết buột miệng, trả có ý tứ gì =)))
Cái a này, ăn với trả nói. E Linh bẹo vào bắp tay mình phát đau kinh.
Ơ đau, mà khéo thật ý, loại nó ai biết được.
Có vẻ người ta để ý a đó (Linh cao giọng nói)

Hihi, cũng chẳng biết được, a đẹp trai mà.hehe
A thích vậy à?
Hi, thích gì chứ. Vậy thì mang tiến chết à.hi

Tưởng thích?
Hi.
A K với chị Linh nói chuyện hay nhầy?hihi, con bé Ngọc nói.
Ơ a nói chuyện hay thôi còn chị e nói chán lắm.hihi. e Linh lườm mình 1 cái.

À kiểu con gái a K thích là như thế nào?hihi, con bé Ngọc lại tiếp.

Đẹp, hấp dẫn, biết uống rượu, biết nghe lời, ko cãi a K nhỉ? E Linh vừa nói vừa lườm(lúc đó nhìn con e yêu thế ko biết nữa hehe)
Hihi, thế e muốn hỏi là bạn gái hay người yêu?

2 người đó là 1 mà a.
Với a thì khác, bạn gái thì chỉ để lên giường, a nói thật ý.hi. Còn người yêu thì a yêu thật lòng và chắc chắn sẽ lấy làm vợ.
Dê. Vậy a thích người yêu như thế nào?

Cái con bé này lắm chuyện quá.hi

A trả lời nó đi, Linh nói.
Hi, a K nói đi, e ko nói ai biết đâu.hihi, con bé Ngọc nói.
Như e ý.hehe.
Cái a này.hihi. Nói đi

Thôi uống rượu đi, nói nhiều.hihi.
A trả lời nó đi, ko nó cứ hỏi đó.
Hi, thì xinh 1 tí, ko được cao hơn a và a là người đầu tiên cô ấy yêu. Còn về tình cảm của cô ấy giành cho a thì a khỏi phải nói nhá.hihi.
Hi, thế chị Linh e đúng kiểu a cần tìm rồi.hihi.

Cái con bé này, về học đi, sao tự nhiên nói đến chị thế.
Hihi. Thì e thấy chị đúng kiểu người a K cần tìm mà.hihi.
A ấy ko cần chị đâu, đi với chị mà a ấy còn thấy ngại nữa mà.
Ơ, a bảo ngại bao giờ.
Người ta ko nói nhưng mình cũng phải tự hiểu. Linh nói rồi lườm mình.

Hihi, giận dai thế.hihi.
Hư, ai thèm giận a. Linh nói rồi nhìn ra ngoài sân.:d

Ơ sao chị ấy giận a?
Hihi, tại a đẹp trai quá e à.haha
Hihi, cái a này. (Thấy mình nói vậy Linh lại cười, dễ cười thật đấy ^.^)

Vậy a K có muốn chị Linh làm người yêu ko?(tự nhiên con bé Ngọc hỏi câu này@@)
Ơ, sao tự nhiên e hỏi linh tinh vậy?
Cái con bé này, về học đi, Linh nói

Thì a K trả lời đi
Ơ thì hihi, a với Linh đang là bạn thân mà.hihi
Sáng mai e ko đi học à, về học đi con bé này. Linh nói
Hihi, 2 a chị ngại kìa,hihi. Thế chị Linh có yêu a K ko?hihi (@@)

Thôi e về học đi, mình nói.
A yên xem nào, e đang hỏi chị Linh cơ mà,hihi
A ấy ko yêu chị đâu e à, chị xấu thế này cơ mà, a K chỉ thích người xinh thôi.(lại vừa nói lại nhìn đi chỗ khác ^.^)
Chị mà xấu chắc chẳng còn ai xinh,hihi.

Thôi e về học đi, lắm chuyện quá.
Mình chợt nhớ ra 1 chuyện: à Ngọc này, sao đợt trước tự nhiên e hất chậu nước vào mặt a.hihi.
Mình hỏi thế 2 chị e bất ngờ phì cười. Ngại quá.hehe.

Hihi, thì tại hôm đó, ông Minh vs ông Thịnh sang phòng e ngồi nói chuyện với chị Linh, 2 ông ấy lừa e, bảo a bảo e là nhìn kiêu chảy nước, cái loại như e thì chẳng làm được cái gì lên hồn, sĩ quá chó nó thèm.hihi.e nghe vậy tưởng thật lên quyết định cho a chậu nước vào mặt luôn.hihi.

Cái hôm đấy e đã bảo nó là đừng tin 2 thằng đó nói, chúng nó trêu đó mà nó ko tin.hihi, Linh nói.
Hihi, đúng là trẻ con, hôm đấy a tức lắm đấy, trời lại lạnh nữa, như con hấp ý.

Hihi, e xin lỗi rồi mà.hi
Hi, thôi e với Ngọc về ngủ đây, a K cũng ngủ đi nhá.

ừ,hi.
Thế là 2 e đi về phòng, mình thì xu dọn mâm bát. Chợt thấy e Ngọc chạy sang: e quên cái điện thoại ở ghế.hihi.
Ừ, a tưởng e cho a ý chứ.
Hi, à a ơi, sáng mai a trở e đi học nhá.hihi

Dê, e có ốm đau gì đâu mà bắt a trở.
Hi, nha, e muốn được a trở.hihi.
À ko có xe đâu, nãy a vừa chửi con Hằng mà.hi

Để e mượn xe chị Hiền cho.hihi
Dê, lắm chuyện quá.
Hi, nha a
ừ, nếu a dậy sớm được.hehe. Mai a học từ tiết 3 mà.
vâng.hihi, sáng mai e sang đập cửa gọi a là được chứ gì.hihi.

dê, a thua e rồi đấy.
hihi. Vậy nha a.
ờ, lắm chuyện quá.(mình thích vãi ra nhưng vẫn phải giả vờ hehe, khổ thế đấy ().

À e hỏi lại cho chắc hihi, sáng mai a K có trở ai đi học ko nhỉ?hihi
Hihi, phải trở 1 bé đi mẫu giáo.hahaha.
Cái a này,hi, thôi e về ngủ đây.
Ờ, ngủ sớm đi. A xu xong rồi cũng ngủ luôn.

À hay e ở lại xu giúp a nha,hihi, coi như trả công a đèo e đi học.hihi.

Thế là con bé xu dọn bát đĩa bỏ vào nhà tắm rồi rửa luôn cho mình (có 2 cái bát với 1 cái đĩa, 1 cái âu, 1 cái mâm ý mà các bác.^.^). Lúc nhìn con bé bê mâm vào nhà tắm cho

mình mà chợt mình có cảm giác lạ lắm các bác à, nó dâng trào.hihi. cứ muốn được như vậy, muốn được bên cạnh con bé mãi thôi . Còn mình thì lấy cái giẻ lau bàn để lau,

mình lau xong thì con bé cũng rửa xong và mang ra bỏ vào giá để bát rồi. Xong xuôi con bé bảo: đấy nha, e trả công a trước rồi đó.hihi.
Ừ,hi. Con bé này vậy mà cũng biết rửa bát ý chứ.hihi.
Hư, a hơi bị coi thường e đó.hi.

Hi, thôi về ngủ nhanh đi bé.
Đã bảo a đừng gọi là bé rồi còn
Thế e đo tuổi ko?hehe
Hư, hơn người ta có 1 tuổi mà nói mãi.
Hi, thôi về ngủ đi.

À a nài, a trả lời câu hỏi nãy của e đi.
Câu hỏi gì e?
A có muốn chị Linh làm người yêu a ko? Chị ấy đúng kiểu a thích mà.
Hi, con bé này, a đã nói rồi, a với chị Linh e chỉ là bạn thôi, ko yêu được.

E hỏi a có muốn ko mà?
Ko. Thỏa mãn chưa cô? Lắm chuyện quá.
Hihi. Thật k?
Thật, ai lại đi lừa đứa trẻ con như e
Hihi. Thôi e về ngủ đây, a ngủ đi, nhớ nhiệm vụ mai nhé.hihi.

Rồi, thưa cô.hi
Hihi, e về đây. Thế là con bé về. Mình chợt thấy vui vui, có vẻ là con bé thích mình rồi đây.hehe. Ông lạ thừa rồi.hehe. Lên giường nằm ngủ mà mình cứ nhớ lại hình ảnh lúc con bé bê bát đi rửa hộ mình mà thấy yêu thế.^.^.

Sáng hôm sau, mình dạy từ lúc gần 6h @@, trời lạnh thế nhưng vẫn muốn dậy,hehe, vì con bé mà. Khoảng 6h20 thì con bé gọi cửa, mình giả vờ vừa ngủ dậy ra mở cửa.
Dê sao e gọi sớm thế a đang ngủ ngon?
Hihi. Dậy đèo ta đi học nào.hihi.

ờ, chờ a tí. Mình vào đánh răng với xu dọn tí rồi ra thì thấy Linh đang đứng ở ngoài.

A lại phải đèo nó đi học à?
ừ, tối qua con bé nhờ a.
hừ, cái con này lắm chuyện quá.

Hi, ko sao mà e.

Hừ, e lại ko biết đi xe đạp mới tức chứ.
Hi.
Thôi a đèo nó đi đi kẻo nó muộn học. Thế là mình rông sang chỗ con bé Ngọc thì đã thấy cái xe đạp mini ở đó rồi. Mình đèo nó đi học luôn.
A K ơi, chị Linh bực à?
Ừ, tại chị ấy có con e lắm chuyện quá đấy.hihi.

Chắc chị ấy yêu a đấy.
Cái con bé này sao hôm nay nói linh tinh vậy(a cũng nghĩ thế e à,hehe)
E nghĩ thế.
Hihi. Ko có chuyện đó đâu.
Nếu thật thì sao a?
Thì a bảo với Linh là a yêu e của Linh cơ haha.

Hi, cái a này, e đang nói hẳn hoi mà.
Thì a cũng nói hẳn hoi mà.haha.(a cười đểu nhưng mà nói thật đó e à^.^)
Hi, thôi ko nói chuyện này với a nữa.
Thì ai muốn nói chuyện này với e đâu.haha.

Cái a này, nói rồi con bé đánh vào lưng mình cái, nhẹ tênh.hehe.
Ơ, sao dám đánh a, tối phải rửa bát bù cho a đó hehe (nửa đùa nửa thật đó hehe)
Hi, để xem thái độ của a thế nào đã.hihi. (vui quá các bác ạ)
Hi, thế tối có rửa bát cho a ko?hihi

Chưa biết.hihi. a lắm chuyện quá.hihi
Hehe, e được lắm nha.

Hihi, học a đó.hihi.
Lúc đó là lúc khoảng thời gian tuyệt vời nhất với mình các bác à, từ sau khi kết thúc với con nhox, mình toàn sống trong stress thôi :d. Đèo con bé tới trường, mình lại đạp xe về

luôn. Về tới phòng, thấy phòng Linh khép cửa, trả biết đi đâu rồi ý. Thôi vào phòng nằm tí đã, tí đi học. Nằm tí thì Linh gọi cửa: a K ơi, ra đây e bảo. Mình mở cửa ra luôn thì con e lại bảo: thôi, để chiều vậy.@@. Đúng là lắm chuyện.hehe. Thời gian lặng lẽ bò qua,

đến chiều, mình đang nằm ngủ thì e Linh gọi: a k ơi, ra e bảo cái này. Mình lổm ngổm bò dậy rửa mặt rồi mở cửa: ai gọi đó.hi
Hihi. A dậy e đi xe đạp nhá.hihi. (@@ bất ngờ đây)

Sao tự dưng e lại muốn tập xe đạp vậy?hi.
Kệ e, a có dạy ko hả? con e tay ôm bụng quay đi(yêu phết các bác à hehe)
Hihi. Có chứ, ai dám ko dạy.hihi.
Thôi ko muốn tập xe đạp nữa.
Ơ sao vậy?
A có muốn dạy e đâu? Như kiểu e ép a ý.

Ơ ép gì đâu, a tự nguyện mà.hihi.
Con e lườm mình một cái rồi hỏi: thế có muốn dạy ko? Ko muốn dạy thì thôi, thật ý.
Hi, có mà.hihi.

Thật ko?
Thật.
Hihi. Dắt xe ra kia cho ta.hihi. con e lại cười, xinh thế ko biết nữa chứ.hehe.
Mình dắt xe theo con e ra tận chỗ đường vào trường tiểu học Phú Lãm ý, ở đó ít xe đi lên tập được. Thế là mình thì giữ xe, con e ngồi lên đạp, vừa đạp mồm vừa kêu: a mà bỏ ra là chết với e đấy. Cứ thế kêu mãi điếc cả tai các bác à.hehe. Mà công nhận con e đẹp thật,

dáng cũng đẹp, tại đang mùa đông lên con e mặc cái áo len với áo khoác và cái quần nỉ ý. Mình thì giữ xe cho con e đạp lên tay toàn để ở yên xe (hehehe) toàn chạm vào mông con e. Cũng thích phết.hehe, con e lại cứ nhổm nhổm người để đạp nữa lên thú thật mình cứ

nhìn trộm mông con e.hehe. Lúc đó dâm tính nổi dậy, đéo kiềm chế được suy nghĩ các bác à, chỉ muốn doggy với con e luôn thôi.hehe. May mà ở ngoài đường đấy.hehe. Thế là vất vả mãi cuối cùng con e cũng mệt, bảo nghỉ. Mẹ, tập xe đạp gì mà toàn bắt mình dắt,

lại còn kêu e nhọc quá để e ngồi sau cho a dắt. Đi qua trường mấy đứa nó nhìn ngại kinh, như dắt xe trở trẻ con ý, nhưng mà cũng oai,hehe. E ấy xinh mà. Vừa đi ra tới đường lớn, gặp ngay e Ngọc đi học về, thấy mình với Linh con bé chạy sang đường hỏi: ơ chị Linh ko mang điện thoại à, e gọi mãi ko được.

ừ chị để ở nhà, mà có việc gì à e?
à ko.hi. mà chị với a K đi đâu đấy, sao a lại dắt xe trở chị vầy?hihi.
hi, chị với a K đi tập xe đạp.hihi.
hi, thế chị biết đi chưa?
Mới một buổi sao biết đi được. với lại tại a K dạy kém.hihi.

Ơ, sao tự nhiên bảo ta dạy kém nhỉ? Mình nói
Hihi, nếu a dạy tốt thì e đã biết đi rồi nha.
Sao e ko bảo e học dốt.haha.
Con e tự nhiên đứng xuống xe, ôm bụng quay đi nói: a đi xe về trước đi, e với con Ngọc rông về sau.
Ơ haha, giận đá.haha.

Con e ko nói gì rông đi về trước lun (giận như người yêu rồi ý hehe). Mà lúc đó mình cũng giống thằng điên, ko yêu Linh sao khi thấy cô ấy vậy lại dắt xe đuổi theo, bỏ mặc con bé Ngọc chứ.^^.
Hihi, e sao thế?
Tại tôi dốt mà, Linh nói.

Hihi, thôi a xin lỗi.hi.
Tại mình bắt người ta dạy lên người ta chửi mình dốt mà, Linh nói
Hihi. Bỏ đi. Thôi lên xe a đèo về.
E bảo a đi về trước đi cơ mà?con bé nhìn mình gắt lên. (đệt pà thấy nó vậy mình tức chứ, mất hết oai phong)
Mình nhìn e nó nói to: ờ, tuỳ e, a về trước đây.

Thế là mình đi xe đạp về luôn, đéo thèm quay lại nhìn. Về phòng thì trả cái xe cho con Hiền luôn rồi nằm ngủ. Mà nằm mãi đéo ngủ được, cứ muốn nghe ngóng xem có tiếng động gì bên ngoại của 2 e ấy ko.hehe. Đến tối thì mình pha gói mì tôm ăn, ngại ra ngoài

lắm.hehe., đang ăn thì có tiếng gõ cửa. Mình vui lắm.hehe. chờ mã nhưng vẫn phải giả bộ bất cần ra mở cửa. Thì ra lại là con bé Ngọc, hôm nay mình lại mong Linh sang xin lỗi hơn.hehe. Thấy con bé mình cũng bớt căng thẳng hơn, bảo con bé vào nhà ngồi.
Hihi, a K hôm nay ko nấu cơm à.
ừ, hi, làm gói mì cho tiện.hi

hi, ơ ko uống rượu à a?hi
hôm nay hết e à, hôm qua uống hết rồi mà quên chưa mua.

Hi, à a này, lúc chiều, a với chị Linh giận nhau à.hi
Ko có gì đâu, vớ vẩn ý mà.
Vậy sao e thấy a bỏ về trước?
Thì cũng tức tức, tại Linh cứ giận linh tinh.

Hi, vậy mà còn bảo ko yêu chị ấy.hihi
ừ thì thật mà, a có yêu Linh đâu.
Thế ko yêu mà lại giận nhau à?hihi. e biết thừa rồi.hihi.

Hihi, yêu mới giận nhau chứ, mà còn bỏ mặc e để đuổi theo chị Linh nữa chứ.hihi
Hi, con bé này, a với Linh chỉ là bạn thôi.
Thôi a nhận đi.hihi

Ko thật mà, ko phải con trai với con gái chỉ có yêu mới giận nhau đâu bé à.hi
Thế ngoài yêu ra còn gì nữa a?
Đã coi nhau là bạn thân mà lại làm nhau tự ái thì cũng là giận.

Thế chị Linh làm a tự ái à?
Ừ, a đã xin lỗi Linh rồi bảo cô ấy lên xe để a trở về mà cô ấy còn quát a. A thấy mình ko đáng bị vậy. (nhói như người lớn ý chứ.hehe)
Hi, e cứ tưởng a yêu chị ấy lên mới giận cơ.hi.

Cái con bé này, chỉ nghĩ linh tinh là giỏi thôi.hi. (chợt lúc đó muốn ôm con bé quá ^.^)
Hihi,thôi ăn xong đi, e rửa bát cho.hihi.
Dê, vậy sáng mai lại bắt a đèo đi học à?

Hihi, e chưa biết nữa, để e nghĩ đã.hihi
Hi. Ta ăn xong luôn rồi nè, ngươi đi rửa bát cho ta ngay.hehe. (thấy vui quá ^^)
Con bé nhìn mình cười nói :giờ mới thấy a cười đấy.hihi.

Hi, ngươi đi rửa bát cho ta mau.hehe.
A nhớ nhá, dám sai e vậy, sáng mai e nghĩ ra việc gì e sai lại a thì đừng có kêu.hihi
Có mau đi rửa bát nhanh ko hả?hehe
Con bé lườm mình cái rồi cũng bê đi rửa hộ (yêu a rồi đúng ko e.hehe. a cũng yêu e rồi đó.^.^)

Đúng lúc con bé đang trong nhà tắm thì Linh sang, chắc cô ấy ko biết con bé ở đây. Thấy Linh sang mình đứng dậy rông ra: Linh à. Con e đứng ngoài cửa rồi đan 2 bàn tay vào

nhau nhìn mình với 1 ánh mắt rất lạ (có vẻ là ánh mắt của người có lỗi đây ^.^).Thấy vậy mình nói tiếp, vào nhà đi Linh rồi mình quay người đi vào. Bất ngờ, Linh lao tới ôm

mình từ đằng sau:a giận e à, e yêu a nhiều lắm.@@. cũng đúng lúc con bé Ngọc cầm cái bát tô vừa rửa xong ra (phim hàn quốc thì mình xem nhiều rồi chứ ko ngờ cảnh trong phim lại đến với mình :d như vậy các bác à….@@
Còn nữa…
ẮP ĐẾT... Đoạn trước là tới đúng lúc Linh ôm mình còn Ngọc thì đang cầm cái bát đi ra…

Ơ, a chị.hihi. Con bé nói

Ơ sao e ở đây? Linh hỏi

Thì e sang đây chơi với a K.hi

Ừ thôi e về đi. Linh nói mà cứ ôm mình thế.@@. Lúc đó mình trả biết làm cái đếu gì luôn các bác ợ, thực sự là mình cũng thích.hehe. Nhưng ko phải là yêu và bất ngờ quá lên ko kịp phản ứng.

E bỏ bát đây nha a K, con bé nói rồi úp bát vào giá cho mình.

Ơ, ơ, Ngọc ơi, ko có gì đâu mà e. vừa nói mình vừa lôi tay Linh ra nhưng cô ấy ôm chặt quá.
Hi, e về đây.hihi. Nói xong con bé chạy về phòng luôn.

Mình gỡ tay Linh ra hỏi gắt: e làm cái gì vậy? e sao vậy?

Linh ko nói gì, ngồi xuống ôm mặt từ từ khóc.

Nói thật với các bác là lúc đó mình cũng bực, ai nhìn thấy lại nghĩ linh tinh lên rông ra khép cửa rồi nói: ơ hôm nay e sao vậy?

Linh vẫn ngồi sụt suỵt, đệt pà nó bực chứ, ơ mà thấy vậy lại thấy vui vui. Đếu hểu được các bác ạ.hehe.

Mình ngồi xuống, 2 tay lắm lây bắp tay Linh kéo đứng dậy, nói câu rất dê:

Thôi để a xem nào, khóc mãi vậy. (nói thật là mình cũng thích e nó các bác ạ, nhưng ko phải yêu, trả hiểu lúc đó thế nào. Vợ đọc cái này tha cho a nha.hihi.)

Chưa bao giờ e làm như thế này đâu, chưa bao giờ e mất mặt như thế này đâu, chưa bao giờ e khóc như con điên như vầy đâu, Linh vừa khóc vừa gào vào mặt mình.

Thôi đừng khóc nữa, hi. Tự nhiên hấp vậy.

Ko biết tại ai đâu, có vậy mà cũng giận, cũng lạnh nhạt với e. gào xong lại càng khóc to chứ. Lúc đó mình chỉ sợ mọi người sang xem thì vỡ mồm.@@

ừ thôi a xin lỗi, đừng khóc nữa mà. Mọi người sang đấy.

Bỗng Linh ôm chặt lấy mình, khóc như 1 con điên, to kinh khủng, ngại vê lờ.

Thôi a xin e đấy, mọi người sang xem bây giờ.

Vẫn ko nói gì, ôm chặt mình vậy, nhưng khóc nhỏ đi rồi.

Xụt xịt xụt xịt, giờ chỉ còn xụt xịt thôi.

Mình đưa tay lên vai con e, từ từ kéo dịch ra: để a xem nào, mắt đỏ hoe hết rồi nài.

Thì con e lại ôm chặt mình vào, lại xụt xịt.

Thôi thì mình cũng kệ vậy, trả nói gì nữa. Nhưng mình ko ôm con e đâu nha các bác.
Xụt xịt chán, con e mới nói: e yêu a.

Ơ, sao e nói vậy?
Vì e yêu a.

• Admin
Admin
Admin
Nhưng mà, sao tự nhiên e lại nói vậy?

E xin lỗi, e về đây.

Nói xong con e lau nước mắt phát rồi rông về.

Trả hiểu lúc đó mình có bị ra rại ko nữa, chắc do mình cũng thích thích e nó lên thấy con e rông về, mình rông nhanh theo cầm tay con e kéo lại ôm. Cái đệt pà nó chứ, đéo hiểu mình lúc đó thế nào nữa các bác ạ. Chắc bản năng đàn ông thương nên muốn ôm gái xinh thôi.^^.

Huhu, cái đồ sĩ dởm, oai, người ta nói yêu mình mà còn giả vờ hỏi đểu người ta nữa chứ,huhu, e yêu a, e yêu a nhiều lắm. Linh ôm chặt mình, lại vừa nói vừa khóc.

Mình thì chẳng nói gì, chỉ biết ôm chặt e nó thôi, ơ mà vẫn nhớ lúc đó má e nó nóng lắm, đầy nước mắt.

Yêu e mà còn sĩ dởm nài, giả vờ hỏi đểu nài, vừa nói e nó vừa xụt xịt đấm vào ngực mình.

Mình lại ôm chặt con e vào lòng, trả biết nói gì, lúc đó đầu óc trống rỗng. có lẽ là do mình ko yêu Linh.^.^.

2 đứa im lặng. ko gian vô cùng im lặng.

Hihi, định ôm e mãi vầy à.hihi. Linh nói

Mình trả nói đếu gì, cứ ôm vậy.(bỏ ra thì mình cũng trả biết nói gì)

Hihi. con e cười rồi lại ôm chặt mình, thở dài.

Sao e vừa cười lại vừa thở dài vậy? mình hỏi
Thì vừa khóc xong mệt phải thở chứ.hi. e vui quá a à. Con e ôm thật chặt mình rồi hít thật sâu.

Hi, lớn rồi mà khóc như trẻ con.

Hư, ko biết tại ai đâu. Con e giật ra nói

Mình lại ôm chặt vào,hehe, đếu hiểu được mình lúc đó sao nữa.

Sao ko giả vờ lạnh lùng nữa đi.hihi

Mình ko trả lời, ôm thôi.

Nếu a mà ko giữ e lại chắc đêm nay e nằm khóc cả đêm mất.

Hấp. Mình chỉ biết ôm và nói với e nó thế thôi

À nãy con bé Ngọc nó nhìn thấy, thế nào tí nữa nó cũng trêu e cho mà xem.hihi.

Chợt nhớ tới Ngọc, mình mới giật mình, thôi chết pà rồi.

Tại e ý, tự nhiên ôm a.
Hư, ko thích e ôm chứ gì, tại e chứ gì? Rồi con e bẹo vào eo mình 1 phát đau vãi lều.

Mình lại im lặng.

Thôi a bỏ e ra để e về nào, cứ đứng ôm nhau mãi vầy à.hihi.

Mình thở dài rồi cũng bỏ con e ra.

Sao a lại thở dài?

Đứng ôm nhọc thì phải thở chứ.hihi.

Hihi, giờ mới thấy a cười đấy.hihi.

Nói xong con e lại lao vào ôm mình rồi nói: để e ôm a cái nữa.hihi

Hi, sao bảo bỏ ra về cơ mà.hihi.

Hi, cái a này. Con e nói xong đánh vào lưng mình cái.

Bỗng con e ôm lấy đầu mình rồi thơm vào má mình 1 cái. Xong chạy luôn: e về đây a sĩ dởm.hihi.

Đệt pà nó chứ, sương sướng các bác ạ.hehe. mà công nhận lâu lắm rồi e mới được gái thơm, thích phết.hehe. Nhưng mà lạ là sao, cảm giác vẫn ko phải là yêu e nó. ^^.

Lạ thật, đêm hôm đó, trả biết sao cơn dâm lại tràn về với mình, tự nhiên muốn doggy với Linh chứ.hehe. Con sâu cứ ngọ nguậy, nhưng chợt lại nghĩ tới Ngọc mà mình lại buồn. Ko biết con bé giờ đang nghĩ gì nữa…

Sáng hôm sau mở cửa đi học, gặp mấy con lôz phòng bên, nó cứ cười cười, rồi nó rống lên giả vờ khóc, ngại vãi lều ra các bác ạ, mình đéo giám nói gì, cứ vậy đi. Đang đi thì gặp thằng mặt đệt Minh, nó nhìn thấy mình rồi lẳng lặng quay đi luôn, ko thèm nói gì. Kệ pà m, bố éo quan tâm. Đang đi thì e Linh gọi, quay lại thì thấy 2 chị e cũng bắt đầu đi học. Linh thì cười tươi chạy đến chỗ mình: a đi học sao ko gọi e?

Hi, thấy đóng cửa nên a tưởng đi rồi.

Từ mai đi học phải đợi e đó.

ừ.hi

hihi.

Lạ, con bé Ngọc vẫn đứng chỗ cửa, ko đến nói chuyện đùa với mình như mọi khi nữa mà lại nhìn đi chỗ khác.

Linh nói to: Ngọc ơi ko đi học à?

Vâng, e đi luôn đây. Con bé vẫn ko thèm nhìn mình. Sáng ra mà mình đã thấy buồn buồn rồi.

Thế là mình với Linh đi trước, còn Ngọc đi sau.

Đến lớp, e Linh ngồi cạnh mình luôn. Hôm nay, nhìn e nó xinh lắm. cười tươi, nhưng mà mỗi tội là e nó đi đôi cao gót, lúc đi học đi gần cứ ngại vãi ra. Sao sao ý các bác ạ.

À chơt nhớ ra con bé Ngọc, mình hỏi Linh: tối qua Ngọc nó trêu gì e ko?

Hihi, ko, e về nó chỉ hỏi a ngủ rồi à.hi

Thế e bảo sao?hi

E bảo ừ, rồi e cũng ngủ luôn.hi

Hi, mà nhìn mắt e xưng xưng.

Ko biết tại ai đâu, thích ko?

Hi, sáng nay bọn phòng bên trêu a kinh.

Hi, e cũng biết lên e ko dám ra sớm, chờ a ra e mới dám đi học.hihi.

Dê, gây ra mà để mình a chịu đấy.

Hihi, cho a chết, cái tội sĩ dởm.

Hi. Cái đồ hay khóc.

Hi, đánh cho a trận giờ.

Hi, thôi trật tự đi, ko lại bị giáo viên gọi trả lời giờ.

Hi, vâng thưa a sĩ dởm.hihi.

Ngồi mãi cuối cùng cũng hết mấy tiết, 2 đứa lại cùng nhau đi về.chợt e nó lắm tay mình, nói thật là mình cũng thích thích lên éo muốn bảo e ý bỏ ra.hehe.

Ơ, làm gì thế?

Kệ tôi, tôi lắm tay người yêu tôi.hihi.

Hi, à Linh này

Gì a?

A nói cái này ko phải a ngại gì đâu nha

Vâng, a nói đi xem nào. Con e dừng lại nhìn mình.

E có thể vứt cái đôi cái gót đó đi ko?

hihi, con e nhìn mình cười tươi, tươi như hoa,(bố nó chứ :d) nói: ơ sao phải vứt nhỉ?hihi
a thấy xấu thì a nói thế thôi

hihi, e thấy đẹp mà.hihi, cười rất gian. (các bác đừng chê mình lùn nha :d)

tùy e, thôi về nhanh đi. Nói xong mình ngại rông nhanh về trước. ( thấp nó khổ vậy đấy các bác ạ)

lại giận rồi kìa,hihi, về thì về. Nói xong con e rông theo mình về, mẹ nó chứ, vừa đi nó vừa tủm tỉm cười.

về tới khu trọ, gặp ngay thằng Thịnh đang ngồi chém gió với mấy con phòng bên, thấy mình với e Linh đi cùng nhau, tự nhiên nó gào to lên giả vờ khóc mấy con kia ôm bụng cười, ôi ngại vãi lều các thím ạ. E Linh thấy vậy thì ngại lấp sau mình. Thực sự lúc đó đếu biết nói gì nữa. Thấy mình ngại thằng Thịnh lại gào to, mấy con bựa kia lại càng cười, mình ngại quá nói to: khóc cái phóc lôz rồi đi về phòng. E Linh cũng ngại chạy về phòng luôn. Vào phòng mà vẫn nghe tiếng bọn kia cười, ngại vê lờ. Thôi éo đi chợ nữa, làm gói mì tôm cho xong, trả biết e Linh thế nào.:d

Chiều đang nằm ngủ thì nghe e Linh gọi, dậy mở cửa ra thì e ấy bảo: a dậy mặc quần áo đi rồi đi với e ra đây tí. Mình hỏi đi đâu thì e nó ko nói. Thôi kệ, cùng lắm là đi nhà nghỉ chứ giề, a trả sợ.hehe.

Mặc quần áo, khóa cửa phòng xong ra đi với e ý, hóa ra e ý dẫn mình vào hàng giày dép các bác ạ, chắc định mua tặng mình đôi giày đây.hehe. Ngại quá.

A tìm xem có đôi nào đẹp ko?

Ơ, sao tự nhiên bảo a chọn.

Thì a cứ chọn đi.hi, thích đôi nào bảo e.

Ai lại thế, ngại lắm.hihi.

Ngại gì mà ngại, hi. A chọn nhanh lên.

Hi, ừ vậy để a chọn. Mình đang rông sang khu bán giày nam thì e ý gọi giật lại?

Ơ a, bên này cơ mà. E nó nói chỉ sang khu giày nữ.

Ơ, sao lại bên đó. Mình giật mình hỏi

Tự nhiên con e cười cười: a muốn e đi giày con trai à.hihi.

Má, hóa ra là nó bảo mình đi chọn giày cho nó. Đệt pà ngại quá các bác ạ.

Hihi, nhầm, mà e thích đi gì thì chọn chứ.

Ko, a thích e đi gì thì chọn cho e cơ.hihi.

Hi. (trả biết e nó có biết mình tưởng bở ko nữa. :d)

A thích e đi giày búp bê này.

A đưa e thử nào,hi, nhưng e ko thích màu đỏ đâu

Thế e thích màu gì?

Ơ mà a chọn cho e cơ mà,a tự tìm cho e đi.hi

Hay lấy đôi màu xanh xanh kia nha.

Vâng, a đưa e thử cái.hi.

Thôi lấy đôi này đi a, e thấy vừa.hihi.

ừ. Về thôi.

công nhận e nó bỏ đôi cao gót ra, mình đi với nó tự tin hẳn các bác ạ,hehe.

Giờ a có còn ngại nữa ko?

Ngại cái gì chứ?

Hihi, sáng có người thấy thấp hơn e ngai đó.hihi.

Ai thế?hi

Một a sĩ dởm e yêu.hihi. nói xong con e ôm lấy tay mình.

Chợt lúc đó mình cũng thấy vui vui các bác ạ, hay là mình yêu mẹ nó 2 em rồi nhỉ.hehe. đùa thôi, chỉ yêu có Ngọc thôi vợ nhỉ.hihi.Chụt.

Về tới khu trọ, Linh bảo mình vào phòng chơi, vào thì thấy Ngọc đang học, thấy mình và Linh con bé hỏi: 2 anh chị đi đâu về thế?

Hihi, chị với a K đi mua đôi giày này này, e thấy đẹp ko?hi

Hi, a K chọn cho chị à?

ừ, hi, đẹp ko e?

vâng, đẹp,hi.

Chị e cầu xin mãi a mới chọn cho đó.hihi, mình nói

Cái a này.hi, nhiều người muốn chọn cho e mà ko được đâu nha.hơ

Hi,ai thèm chọn cho e chứ.haha.

Hi, đánh cho a phát giờ.

2 a chị yêu nhau rồi à? Bỗng Ngọc hỏi.

Nghe Ngọc nói thế bỗng mình ko biết trả lời sao cả. im lặng.

Linh nói: cái con bé này, lăm chuyện, học đi, lớn rồi biết.hihi.

Hihi, a K ngại ko dám trả lời à? Ngọc hỏi mình. (thôi ăn đếu rồi)

Linh cười tươi, khoác tay mình nói: e nhìn xem đẹp đôi ko thì biết. ( may thế chứ hehe)

Ngọc cười: đẹp đôi lắm chị ạ.hihi.

Mình thì trả biết nói gì, chỉ biết cười cười thôi.

Rồi 3 đứa lại ngồi nói chuyện linh tinh 1 lúc, xong mình đi về phòng, e Linh ko quên dặn:

tối nay a có khách đó nhá.hihi.

Mình cười: ừ cái rồi về phòng luôn.

Về phòng nằm tí thì tới gần 5h30, mình ra đi chợ thì gặp ngay con bé Ngọc.

Ơ Ngọc à, chị Linh đâu mà để e đi chợ thế, mà e đi chợ bao giờ chưa đấy?hihi

Chiều người yêu a ko ngủ lên buồn ngủ quá giờ đang nằm ngủ.hihi

Cái con bé này, người yêu người ún gì chứ.( đừng nghĩ e bắt cá 2 tay nha các bác)

Thôi a đừng nói dối nữa, e ko tin nữa đâu.hihi. Nói xong con bé đi trước mình luôn.

Ngọc, chờ a tí. Mình đuổi theo con bé.

Hihi, sao trước a bảo a với chị Linh chỉ là bạn thôi cơ mà. Sao a lại lừa e làm gì, a được
gì khi lừa e à.hi. chắc tại e ngu quá à a?hi. (WTF)

Ơ, sao e lại nói vậy, a ko lừa e.thật mà.

Hihi, a nghĩ e ngu quá à, nhìn 2 người ôm nhau mà còn ko phải à, đi chọn giày cho nhau mà ko phải à?

Mình chặn con bé lại, nhìn thẳng vào mặt nói: e hãy hiểu, yêu và thích là khác nhau.

Con bé gạt tay mình ra, ko nói gì, đi tiếp. Còn mình thì cũng chẳng buồn đuổi theo nữa, tới chợ rồi mà.nản. (chợ Xốm ở Ba La – Hà Đông ý các bác).

Lúc đi chợ về thì trả gặp con bé đâu, về tới khu trọ thì thấy Linh đang xu phòng, thấy mình Linh chạy ra: sĩ dởm của e đi chợ về rồi à?hi

ừ, hi, e vừa ngủ dậy à?

Vâng, chiều ko ngủ thấy buồn ngủ quá.

Thế có mơ thấy a K đẹp trai ko?hi

Hihi, trả mơ thấy gì cả. muốn mơ thấy a ấy để đánh cho trận mà k được.hi

Hi, thôi a về phòng nấu cơm đây.

Vâng, có cần e nấu hộ ko a sĩ dởm.hihi.

Hi, thôi ko dám.hihi.

Cái a này,hi. Tối e sang phòng a đó.hihi.

Tối nào mà e chẳng sang mà còn phải báo trước làm gì.hehe. (ôi đệt lỡ mồm)

Thôi a về đi, tối ko sang nữa.

Hi, a đùa thôi, giận a à.

A về nấu cơm đi, e vào xu phòng đây.

Hihi, lại giận rồi đó.

Thôi a về phòng đi cơ mà, con e lại lấy 2 tay ôm bụng, quay mặt đi chỗ khác nói. (sao cái hành động đó mình nhìn thấy yêu thế các bác ạ.^^)

E này, a có việc này muốn nhờ e được ko?

Việc gì?

Tối nay e bảo với cô Linh xưn gái là a mời cô ấy sang phòng a chơi được ko.hihi.( giọng mình lại tếu tếu nữa)

Con e nghe thấy mình nói lại cười ngay: hihi, cái a này, ăn với trả nói.hihi.
E mời giúp a cô ấy nhá.hi

Hihi, tha ko giận ngươi nữa đấy, tối ta sang.hihi.

Hi, a về nấu cơm đây.

Vâng.hi.

Thế là mình về phòng. Nấu cơm xong, vừa ăn vừa suy nghĩ mãi, chẳng nhẽ mình ko yêu Linh mà lại cứ để tình hình như thế này à, thực sự mình nghĩ mình yêu Ngọc chứ ko phải Linh, với Linh mình chỉ là thích cô ấy thôi, ko nên lợi dụng tình yêu của cô ấy như thế. Nhưng nếu nói với Linh là mình ko yêu cô ấy, chắc cô ấy lại buồn và khóc thôi. Nhưng có lẽ, mình phải giải quyết chuyện này càng sớm càng tốt, ko để lâu thì khi mình nói ra, Linh càng đau khổ. Mình ko thể là thằng đểu được. Quyết tâm thôi. Ko thể để tình dục xâm chiếm suy nghĩ mãi được. Là người tốt thôi, vì Linh là người con gái tốt mà. Thê là mình quyết định tí nữa sẽ nói hết suy nghĩ của mình ra với Linh. Thà để cô ấy đau rồi thôi, còn hơn bị thằng đểu như mình lợi dụng tình cảm mãi. (lúc đó sao mình bờ rô thế chứ.hehe).
Đang ăn cơm thì Linh với Ngọc sang.

Dê a sĩ dởm sao hôm nay ăn cơm muộn thế?
Ơ sao chị lại gọi a K là a sĩ dởm? Ngọc hỏi?

Hihi, thì a ấy sĩ dởm mà e.

Hi, mời 2 khách ngồi chơi. Chờ a ăn tí. Thế là mình và vài phát lốt bát cơm rồi dọn mâm luôn.

Hi, có cần e rửa bát hộ ko a sĩ dởm?hihi. Linh nói

Thôi ko dám,hi.

Hi, a chị nói chuyện vui nhầy. Ngọc nói

Hi, tại chị Linh của e giống trẻ em nên nói chuyện vui thế đấy.hihi.

Cái a này, đánh cho trận giờ.hihi.

À Linh này, a có chuyện muốn nói rõ với e.

Hi, chuyện gì a?

À,à, là e bao nhiêu cân thế?hihi (ko thể mở mồm ra được các bác ạ, e nó đang vui như thế kia, e ko lỡ tí nào. T_T)

Hi, e lâu lắm rồi cũng ko cân, chắc 48,49 gì đấy.hi
Hi
Hỏi cân nặng mà e cứ tưởng a nói gì quan trọng lắm cơ.hi

Hi. Thì cũng quan trọng mà.

Thế tối nay e bé Linh ăn mấy bát?hihi

Ta ăn 2 bát.hihi. còn ngươi thì sao?hihi

Trẫm ăn 3 bát.haha.

Hihi, cái a này, trẫm mới kinh chứ.hihi.
A mà là được là vua thì sướng lắm 2 em nhầy.hahaha.

À chắc thích nhiều vợ chứ gì hả?
Hihi, đâu có, a chỉ thích 1 vợ thôi.
Hi, 2 a chị này nói chuyện hợp quá.hihi

E ko thấy người ta đang thích lấy nhiều vợ à. Nói xong Linh lườm, đánh vào tay mình cái.
. ( đúng là yêu vào hóa trẻ con các bác ạ.hehe)
Hi, mà tối nay a ko uống rượu nữa à?

À ừ.hi.Ui đệt, mải suy nghĩ quá mà quên mất tỉu các bác ạ.^^. Mình nói tiếp luôn
À Linh này, a cần nói rõ e biết chuyện này, e bình tĩnh nhá. ( thôi quyết tâm nào)

Vâng, a nói vậy làm e lo có chuyện đó.

Thực sự, a rất cảm ơn tình yêu của e giành cho a, a cũng nói thật là a rất thích e, nhưng đối với a, yêu và thích là 2 chuyện khác nhau, a ko muốn chỉ vì mình thích e mà lợi dụng tình yêu của e. a ko yêu e, cũng ko xứng đáng để e yêu đâu, chắc chắn sẽ có người hợp với e hơn a, a xin lỗi e.

Mình lấy hết hơi nói 1 phát luôn, nói xong, bỗng cả 3 im lăng, Linh ngồi im, nhìn vô hồn, Ngọc thì nhìn mình chằm chằm. vẫn còn nhớ cái ko khí ấy, thật nghẹt thở. Im lặng 1 lúc thì Linh nói:

Hi, chắc tại e ko xinh à a?

Ko, với a, e rất đẹp.

A vẫn còn yêu người cũ à? E xin lỗi vì đã hỏi câu này nếu làm a buồn.

Ko, a ko còn yêu cô ấy nữa. e đừng nghĩ vậy.

Tại tính cách của e làm a ko ưa à?

Ko, tính cách của e rất tốt, với a, e là 1 cô gái tốt.

Hay a thấy e trẻ con quá à?

Ko, a đã bảo e là cô gái rất tốt mà.

Thế sao a ko thể yêu e được? sao lại vậy hả a? ko yêu e sao a còn ôm e, còn để e hy vọng hả a? Nước mắt e đã rơi.( lúc đó mình thấy xúc động quá, thấy thương e quá. Đệt)
A nói e hiểu này, a rất thích e, sự thật là như vậy, nhưng a nghĩ mình chỉ là bạn thân được thôi.

Bạn thân à a? như vậy tim e đau lắm a biết ko? Vừa nói nước mắt e vừa chảy. (cái đệt pà nó chứ, lúc đó mình muốn ôm e ấy quá, thương e ấy quá, mình tệ thật)

ừ, chỉ thế thôi e à.

Hi, hay a yêu ai rồi à? Con e cố lau nước mắt cười hỏi mình.

ừ, a nghĩ, a đã tìm thấy người a yêu rồi.

Chúc mừng a. Nói xong con e vừa khóc, vừa lau nước mắt rồi chạy về luôn. Mình định đuổi theo nhưng thôi, như vây lại làm cho cô ấy hy vọng, thôi kệ mọi chuyện rồi sẽ qua.
Linh chạy về, Ngọc cũng chỉ nói: ơ, a K. rồi chạy về theo Linh luôn.

Ko gian lại yên tĩnh, buồn, thực sự trong lòng mình lúc đó rất buồn, nhưng cũng thấy nhẹ nhàng đi, vì mình đã làm đúng, ko lợi dụng tình yêu của Linh, ko lợi dụng 1 cô gái tốt chỉ vì suy nghĩ tình dục. Buồn, mình lại lấy chai rượu ra uống 1 mình, uống rượu ko, ko có mồi công nhận khó uống thật các bác ạ, nó cứ sao ý. Nhưng đang buồn, mình cứ rót ra chén rồi uống vậy, rồi lại ngồi đơ đơ, trả suy nghĩ về cái đệt gì cả.

Đang ngồi uống thì Ngọc rông sang.

Ơ a K lại uống rượu 1 mình à?

Ừ, Linh sao rồi e.

Chị ấy khóc tí rồi vào giường nằm nhắm mắt nói ngủ rồi, nhưng e trả biết có ngủ ko nữa
.
Ừ, a có lỗi với Linh.

• Admin
Admin
Admin
A ko yêu chị ấy thật à?

Hi, cái con bé này, nãy thấy hết còn gì.
E cứ nghĩ a yêu chị ấy cơ.
A đã bảo e rồi mà, thích và yêu là 2 cái khác nhau, a chỉ thích chị e thôi.
Vâng.
À mà e sang đây làm gì vậy? sang uống rượu à?hi
Hi, e sang lấy cái điện thoại tại nãy bỏ túi chắc rơi ra ghế.
Ừ.
Thôi a uống ít thôi rồi ngủ đi.
ừ, hết chai rồi ngủ e à.hi

Thôi e về với chị Linh đây, chắc chị ấy đang buồn lắm.
Ừ e về an ủi Linh giúp a. Nói cố ấy đừng buồn vì 1 thằng như a nữa.
Thế là Ngọc về, mình lại một mình ngồi uống. công nhận ít uống rượu đi phát, uống kém đi hẳn, uống được tí mà đã thấy nóng hết cả người. nhưng mà 1 chai vẫn chưa say đâu các bác.hehe.

Ngồi uống mãi cuối cùng cũng hết, ko say nên nó cứ sao ý, cảm giác như thấy buồn buồn

trả có việc gì làm ý. Mình nằm mẹ ở bàn ngủ luôn. Kệ bà, chẳng cần chăn chiếu gì, đang

nóng. Nằm khoảng 1 lúc thì mình thấy có tiếng người sang, mà có lẽ lúc đó rượu ngấm,

người phê phê, mệt éo thèm nhìn, ko để ý gì hết. Ngủ luôn.

Đến đêm tỉnh dậy mót đi vệ xinh, tại lốc hết chai rượu mà, giật mình, phòng mình điện

vẫn sáng trưng, cửa chốt trong, con bé Ngọc đang ngủ gục trên bàn.@@. Vê lờ, cái gì

vậy. nhầm phòng à e, e có uống rượu đâu mà say đến nỗi nhầm phòng vậy.@@. Mình

đứng dậy thì cái chăn trên người tụt xuống, chắc con bé lấy chăn khoác cho mình đây.

Mình nhẹ nhàng đi vệ sinh rồi ra khoác cái chăn lên người cho con bé. Xong lên giường

nằm ngủ tiếp. Mà nằm ko chăn lạnh vê lờ các bác à, tại tỉnh rượu rồi lên lạnh vãi. Tại lúc

đó đang mệt mệt nên ngủ luôn, may mà đầu ko xuất hiện ý nghĩ đen tối nào đó.hehe.

Nằm ngủ được 1 lúc thì lại mót đái, đệt mẹ, có 1 chai rượu mà lắm nước thế ko biết, mình lại lồm cồm đi vệ sinh, ra xem đồng hồ thì cũng hơn 5h sáng rồi, quay ra nhìn con bé thì thấy vẫn đang ngủ. Mình nhẹ nhàng vào nhà vệ sinh, đánh răng rửa mặt rồi lại nhẹ nhàng như thằng ăn trộm ra xu dọn phòng. Xu dọn xong, đệt pà nó lại phải nhẹ nhàng mở cửa chạy ra chợ mua ít thịt lạc làm món thịt xào đãi e nó chứ, hehe, dù gì có gái cũng phải ăn sang tí chứ.(sinh viên mà hehe). À mà còn nhớ, lúc đó bảo con bán thịt lợn cắt cho 20k thịt lạc, nó lại xẻo thành 24k. đệt pà nó. Có bác nào bị ép thịt như e ko.hehe.

Về phòng thì e vẫn đang ngủ, mình lại như thằng ăn trộm vào phòng. Lấy chảo rồi đệt pà lại phải nhẹ nhàng mang ra bếp ở ngoài làm. (khổ vì gái thế đấy). Hì hục tí thì cuối cùng cũng xong món thịt xào, vào nhà cắm nồi cơm phát là xong bữa sáng. Ra bàn ngồi, nhìn con bé ngủ giống mấy a Hàn Quốc trong phim nhìn người yêu ngủ xem nó như thế nào các bác ạ.hehe.

Công nhận mình có cảm giác với Ngọc thật, có lẽ đây là người mà cuộc đời mình cần. cũng trả biết sao mình ko yêu Linh nữa, nhưng khi bên Linh, mình ko có cảm giác vui như bên Ngọc. Giờ ngồi nhìn con bé ngủ thấy người nhẹ nhàng thật, chuyện với Linh cũng đã giải quyết xong rồi. dần dần Linh cũng hết buồn thôi, giờ thấy vui vui,ơ mà đệt mịa sao con bé lại ngủ phòng mình nhỉ. Lạ thật,để tí dậy mình hỏi sau. Nhưng mình nghi chắc chắn một điều: e cũng thích a rồi chứ giề.hehe.

Đang ngồi nghĩ vớ vẩn thì con e cũng dậy, mà đệt mịa chắc tại mình quên tắt điện lên sáng quá con e dậy chăng .

Ơ a K dậy sớm thế? Vừa dậy đã thắc mắc rồi. đúng là con gái.hehe.

Ù, thế e ngồi tí cho tỉnh ngủ đi rồi a hỏi vài câu.hihi.
Hihi, e biết a hỏi câu gì rồi. thôi e ngủ thêm tí nữa vậy.hihi. Nói xong con bé lại gục mặt xuống bàn ngủ tiếp.@@. Cái gì vậy e, định chơi a à.
Mình cũng ko muốn nói gì, để cho e nó ngủ chớ.hehe.
Khoảng 15p sau thì e nó ngồi dậy. nhìn mình cười cười với kinh chứ.
Tỉnh ngủ chưa e?

E tỉnh từ nãy rồi.hi. có ngủ nữa đâu.
ờ, biết a hỏi gì rồi đó.
Hihi, hỏi gì nhỉ?
Sao e lại ngủ ở đây?

Hi, biết ngay mà. Tại tối qua, lúc e về phòng, thấy a vẫn uống rượu lên e ko yên tâm, sợ a bị trúng gió hay cảm lạnh nên khoảng hơn 1 tiếng sau thì e rông sang xem thế nào, thì thấy a ngủ trên bàn, cửa ko khóa gì cả. Thấy vậy, e đành phải về khóa cửa phòng lại, sang đây chốt cửa rồi ngủ trên bàn này luôn.hihi.
Ơ thế ko sợ a say ko kiềm chế được làm gì à?hi

Hihi, a có mà dám, e chạy tốt.hi. e mà kêu lên cả khu trọ biết.hihi.
Hi, thế lúc đó ngủ lạnh ko?
E có áo khoác nên cũng ko lạnh mấy.hi
ừ, a cảm ơn bé nhá.hi.
Cái a này, đã bảo đừng gọi e là bé rồi còn.

Hi. Thì bé nên a gọi là bé chứ sao.
À mà a còn nhớ tối qua có chuyện gì ko đó?
Có chứ, a làm gì có bao giờ a quên đâu.
Chắc chị Linh buồn lắm, chẳng biết chị ấy dậy chưa nữa.

ừ, thôi e vào đánh răng rồi ăn sáng với a luôn, a làm xong cả rồi.
hi, thôi e ko ăn đâu, e về xem chị Linh dậy chưa.
Ơ ăn cơm với a đã, a chuẩn bị thức ăn xong hết rồi mà.
Hihi, thôi a ăn 1 mình đi.

Nói xong con bé mang cái chăn vào giường, gấp cho mình xong rồi nói: e về đây.hi.
Biết ko giữ được lên mình cũng chỉ biết Ừ để con bé về thôi.
Khoảng nửa tiếng sau, đang ngồi ăn một mình thì con bé chạy sang: chị Linh chưa dậy a à.hi.
Ừ, mà ngồi ăn với a luôn nha.
Ko đâu, e vừa ăn cái bánh mì rồi.hi

Sao ko sang ăn cơm với a mà lại ăn bánh mì hả bé?
Hi, ngại ngại.hihi.
Hi, mà e cũng biết ngại cơ à.haha.
Cái a này,hi, đánh cho a trận bây giờ.
Hi. Thế ngồi nhìn a ăn nhá.
Hi, à a ơi…

Gì bé?
Tối qua a nói a yêu rồi, ai vậy a?hihi
Hihi, hỏi làm gì, lắm chuyện.hehe.
Hi, cô ấy xinh ko a?hi
Xấu lắm e à? Xấu nhất quả đất luôn.hi
Hi, e hỏi thật mà a cứ nói vớ vẩn.
Hi, thật ý chứ, cô ấy xấu lắm e à.
Thế cô ấy học ở đâu a?
À học ở gần đây nài.

Học cũng trường a à?
Ko, đang học cấp 3 như e.hi.
Thật ớ a, tên gì? Lớp nào để e xem mặt cái.hihi.
Tên Ngọc, lớp 5 tuổi ý.haha.
Cái a này, cứ nói vớ vẩn. tên gì hả a?
A đã nói rồi mà, tên Ngọc.
Nói đi a, để e xem mặt xem thế nào.hi.

Mình nhìn thẳng con bé nói, a nói thật nhá: người con gái a yêu tên Ngọc. nghe rõ chưa bé.
Con e ko nói gì nữa. chắc cũng hiểu vấn đề rồi đó hehe.()
Hi, a trêu e đúng ko?
Ko, thật ý. (đếu cười nữa, nói cho thật các bác ợ)
Hi, thôi ko nói chuyện với a nữa. e về phòng đây.hi.
Nói xong con bé chạy về phòng luôn. Mình ngồi xử hết bát cơm nữa rồi nằm chơi, sáng nay được nghỉ học mà.^.^.

Nằm một mình nghĩ linh tinh lại ngủ mẹ đi lúc nào ko biết, mở mắt ra thì đã hơn 9h sáng, vào rửa mặt, bật laptop lên nghe nhạc tí thì Linh sang. Thấy e ấy sang mình cũng hơi hụt hẫng tí, chắc e ấy buồn lắm.
K ơi đi chợ ko? ( thay đổi cách xưng hô rồi các bác ạ)
ừ, chờ mình tí. Mình tắt máy rồi mặc quần áo, khóa cửa đi luôn.
Tối qua K uống rượu à?

ừ, con bé Ngọc nói với e à? (ui quen mẹ gọi Linh là e rồi)
uk, ơ mà K dám gọi ai là e đấy ( chắc e nó quyết tâm đếch yêu mình nữa rồi )
ơ thì nhầm, hihi.
Hi, lần sau nhầm là phải gọi mình là chị lại đó.hi
ừ. Vậy cũng được.hi.

à K ơi, lúc nào cho xem mặt người yêu tí nhé.hihi.
hi, thôi, người yêu mình xấu lắm, Linh xem làm gì.hi
ko, mình muốn xem cơ, lúc nào K giới thiệu nhá.hi
ngại lắm.hi
K phải giới thiêu đó nha.

Ừ biết vậy đã.hi
K hứa đi.
Ừ.hi
Thế là 2 đứa im lặng, ko nói gì nữa. Đến chợ thì cũng nói với nhau mấy câu nhưng đại khái là mấy câu vớ vẩn thôi, chắc e nó quyết tâm ko ko yêu mình nữa rồi.

Thời gian cừ thế từ từ trôi qua 2 ngày nhàm chán, tối hôm đó là sinh nhật của con phò phòng bên. Từ khi mình chuyển đến đây chưa nói chuyện với nó câu nào, chỉ nhìn thấy nhau thì cười rồi gặt đầu cái thôi. Các bác ạ, trả biết tính mình làm sao ý, nhìn thấy con nào vếu to, lốp to, ăn mặc hở hang là đéo muốn quen biết, tại e thấy tự ti vì mình ko đủ sức với nó mà.hehe. Nó mời cả xóm trọ sang ăn sinh nhật của nó từ lúc chiều cơ, lên tối mình cũng phải sang tí.

Ôi cái đệt,sang đấy nhìn toàn phò, bọn cùng xóm trọ ở đó hết rồi, có cả mấy đại ca chắc là bồ của mấy e đang ngồi uống bia nữa. Ngồi chơi một lúc mà toàn nghe thấy bọn lôz đấy nói phét lên mình bảo đau đầu lên về trước. Mà lạ, mình bảo về cũng đéo đứa nào giữ các bác ạ, các bác biết sao ko???? =)). Về đi qua phòng Ngọc thì thấy e đang ngồi học.
Sao ko sang ăn sinh nhật cho vui e?
Hi, e ko thích mấy.hihi

Hi, chắc tại ăn tham quá lên ngại sang à.haha.
Cái a này,hi, chẳng qua e ko thích thôi.hi
ừ thôi học đi, a về phong đây.
Ơ sao a về sớm thế?
A cũng giống bé, ko thích.hi
Hi.
Thôi a về phòng đây, nói xong mình về luôn.

Về thấy buồn buồn, lại đi rang ít lạc, chạy ra quán mua chạy rượu về uống luyện công lực tiếp.hehe.
Công nhận ngồi uống rượu 1 mình cũng thích phết các bác à, tha hồ mà suy nghĩ vẩn vơ). Đang suy nghĩ có định làm chuyến bay sang Liên xô ko thì thấy e Ngọc sang.
Lại uống rượu à a?
ờ, uống ko?hi
thôi, a để mà dùng 1 mình đi.hihi
à Ngọc này, e có người yêu chưa. (trả biết lúc đó có do rượu ko mà e vào ngay chủ đề thế.hehe)
sao tự nhiên a hỏi vậy?

thì a muốn biết.hi, để a còn xem xét chứ.
Hi, xem xét gì a?
A hỏi có người yêu chưa cơ mà.
Chưa, chưa biết yêu bao giờ.
Đùa, lớp 12 mà chưa yêu ai bao giờ à.hi
Thật ý, tại đi học e ít bạn với ít nói lắm.hi
A thấy e nói nhiều lắm mà.hi.
Đấy là với a thôi, còn người khác e ít nói lắm.hi.
Sao thế?

Tại từ bé bố mẹ đã bảo e phải biết giữ mình, với lại e cũng ko thích nói nhiều.hihi.
Dê vậy mà với a e nói suốt hây.haha.
Hi, cái a này, tại e thấy thích nói chuyện với a thôi.hi. vinh dự cho a đó.hihi
À thế đi học có nhiều thằng tán ko?hi

Cũng có mấy thằng nhắn tin.hihi. nhưng e chẳng nhắn lại, rồi e đổi số điện thoại luôn. Từ đấy ko ai thằng nào biết số mà nhắn tin nữa.hi
Thì e đổi số mới chúng nó lại biết chứ?
E bảo chị họ e đừng nói là được.

Thế nó xin bạn e.haha. Đúng là trẻ con.
ở lớp e chơi với mỗi chị họ e. 2 chị e cùng lớp mà.hihi.
@@, dê, e đi học có đúng 1 bạn thôi ớ.
Vâng.hi. tại e ít nói mà, với lại e cũng ko thích nhiều bạn.hi.
Sao thế?

E cũng ko biết, nhưng tính e từ nhỏ đã vậy rồi.hi
Hay e bê đê đấy?haha
Cái a này, e đánh cho trận đấy. đang nói chuyện hẳn hoi mà.hừ.
ừ a xin lỗi,hi.
Mà chị họ e xinh ko? Lúc nào cho a gặp nhá.hehe.
Hihi, có người yêu rồi a à.
Buồn nhầy, à mà lớp e chúng nó yêu nhiều ko? A thấy bây giờ lớp 12 là yêu nhau như chó mèo rồi.hi
Hi, a này, ăn với trả nói. Lớp e cũng có mấy đôi yêu nhau rồi.hi
Thế sao e ko kiếm 1 thằng để thành đôi.hi

Tại e chưa nhìn thấy ai hợp với mình.hihi
A được ko? (hỏi ko cười là các biết thế nào rồi đấy )
Hi, đừng trêu e nữa.
Thật ý.
A uống rượu say rồi đấy.hi
A hỏi thật cơ mà.
A nói có người yêu rồi mà.hi

Thì a bảo tên Ngọc mà.
A này, ko đùa với e nữa.hi
Thật ý.có được ko?
Con e ko nói gì nữa, lấy tay miết cạnh bàn.( cái đệt, đéo hiểu vậy là sao)
Có được ko?
Có, e biết a đang say lên trả lời vậy cho nhanh.hihi.

Ôi đệt mẹ, tại mình uống rượu lên nó nghĩ mình say các bác ạ, thế nên éo hỏi nữa. đéo nói gì nữa, chỉ ngồi uống rượu thôi.
Sao a ko nói gì nữa vậy?
Chắc a say thật rồi.
Hi, e đã bảo mà.

Đúng lúc đấy thằng lôz Thịnh vác mặt sang, đệt pà nó chứ.
Ê K ơi đi hát ko?
Thôi tao k đi đâu.
Đi tí cho vui mày, đéo ai uống rượu 1 mình vậy.
Mày mù à, uống rượu với Ngọc mà.
À Ngọc đi hát ko e? đi cho vui
Ko, e ko đi đâu. À Chị Linh e đi ko a?
Chị e bảo nếu e đi thì Linh đi.

Thôi e đi hát với bọn a cho vui.
E chưa đi bao giờ,e ko đi đâu. Các a đi đi.hi
ừ vậy a đi đấy, K ko đi thật à m?
ừ, thôi mày lượn đi.
Nó biến luôn.
E chưa đi hát bao giờ à? Mình hỏi Ngọc
Vâng, e ko thích vào mấy chỗ đấy.

ừ, tốt.hihi ( đúng kiểu a thích rồi đó e.hehe)
K ơi, chơi bài ko?hihi. Linh với con phòng kế bên sang.
(Ôi cái đệt, đang riêng tư với e Ngọc mà cứ bị quấy) ừ, có, đang rảnh.
Thế là 4 đứa ngồi dải chơi bài luôn, phải nói e Ngọc chơi ngu vãi lều (a xin lỗi nhá.hihi. Chụt), chơi tú quỳ mà e ấy quỳ suốt từ đầu tới cuối ), nhìn e ấy mà mình thấy thương
với buồn cười thế ko biết, vừa quỳ lại còn vừa bảo: dê biết vậy e chẳng chơi nữa xong. =)). Chơi được 1 lúc thì tự nhiên thằng cờ hó Minh với 1 con nữa sang.
Vui thế, chơi với. thằng lôz lên tiếng.
ừ mày chơi thay tao đi, tao chơi thay Ngọc. Mình nói.

ừ ok.
Mình cầm bài Ngọc chơi luôn, thế là con bé thoát quỳ, còn mình thì bắt đầu quỳ.
Mẹ, quỳ liên tục 3,4 ván thấy đau hết cả đầu gối, e nó ngồi bên cạnh thấy mình nhăn nhó thì bảo: thôi hay để a K chơi e quỳ hộ nhá mấy a chị.
Bọn lôz nó lại bảo ko chứ mấy thím, à mà có thì mình cũng trả để cho e nó quỳ đâu.hehe.oai mà.

Chơi mãi thì mình cũng thắng được ván, thế là éo chơi nữa.xin nghỉ. Ngồi xem.
Ngồi xem mãi cũng chán, đừng lên hỏi Linh mượn quyển vở toán cao cấp để chép tí. Kệ mẹ chúng nó chơi, mình lấy bàn ra học. bờ rô quá
Ngồi chép bài nhưng éo tập trung được, cứ thỉnh thoảng liếc nhìn e Ngọc với e Linh cái, lúc nào liếc thì cũng thấy e Ngọc nhìn mình,hehe, còn trả thấy e Linh nhìn mình đếu gì, tự nhiên thấy tiếc tiếc các bác à.lạ thế.^.^.

Lũ chúng nó ngồi chơi tới gần 12h đêm thì nghỉ về hết, chỉ có Linh với Ngọc ở lại thôi, Linh thì gấp chiếu cho mình còn Ngọc thì đứng chờ Linh gấp xong là về. vẫn ko thèm nhìn mình lấy 1 cái, chỉ nói: mình để chiếu đây nha K rồi rông về luôn. Nói thật với các bác là mình cũng tiếc tiếc,hehe, đàn ông mà nhêy. Nhưng mình ko yêu e ấy, thì vậy là cách tốt nhất rồi.

Mẹ, sáng hôm sau vừa ngủ dậy đi ra ngoài thì gặp ngay thằng lôz Minh, lần này sao thằng cu nhìn thấy mình mà ko quay đi với lạ, mình đi gần tới nó thì nó gọi lại: ê K ơi, vào đây ngồi tí mày. Nó gọi mình vào phòng nó các bác ạ, lạ thật, hay nó định úp nhể. Thôi kệ, sợ đệt gi. Vào thì vào.

Thôi tao nói luôn nhá, chắc mày cũng ko thích chơi với tao đúng ko? Thằng lôz nói
ờ, tại sao thì mày cũng biết đấy.
ừ, mày tính ăn cả 2 chị e ấy à K.
ăn cái đệt, t bảo với mày vậy bao giờ à.
Thế tối qua mày tán tán e Ngọc còn đéo gì nữa.
Tán hay ko là việc của tao, mày để ý làm gì.

Tối qua tao thấy Linh sang chơi sinh nhật mà ngồi buồn, mày làm Linh buồn à?
Thôi việc ko liên quan đến mày thì mày quan tâm làm gì?
Tao yêu Linh, mày tin hay ko thì tùy, nhưng tao biết Linh yêu mày.
Thì kệ mày chứ, tao với Linh có yêu nhau đâu.
Thế sao hôm nọ Linh khóc trong phòng của mày?

Ko liên quan tới mày thì đừng hỏi.
ừ, vậy tao hỏi mày câu này nha?

mày có yêu Linh ko?
Ko, mày yên tâm, tao với Linh chỉ là bạn.
Thật chứ?
ừ, tao lừa mày làm gì.
ừ, cảm ơn mày nha.

Ơ mày điên à, cảm ơn gì.
Biết vậy, từ giờ mày với tao chơi với nhau nha.
Tùy mày. ( chắc nó điên tình các bác ạ)
Nếu uống rượu buồn gọi tao nha m.
Mày có uống được đéo đâu mà gọi.haha.
Haha, đệt pà m. thôi vấn đề đã được giải quyết rồi.
ừ, tưởng bố cướp Linh của mày à?hehe
ừ, tao hiểu nhầm mày, tao xin lỗi nha.

Ko có gì,hehe, thôi tao về phòng đây.
Nói xong mình về phòng, thấy nó có thái độ xin lỗi mình, mình cũng vui vui các bác ạ.hehe
Thời gian cũng dần dần qua, mình và Linh cũng ít nói chuyện, đi học thì cô ấy để con bạn ngồi vào giữa rồi. về thì cũng ko sang phòng mình chơi thường xuyên như mọi khi nữa. Chỉ có điều, mình và e Ngọc thì đang tiến tới rồi các bác à,hehe. Hầu như ngày nào mình cũng gặp e là trêu, tối thì thỉnh thoảng e ấy đi với Linh hoặc 1 mình sang phòng mình chơi, nói chuyện vớ vẩn linh tinh nhưng rất vui.. chắc ai cũng nghi mình yêu e Ngọc rồi, nhưng kệ mẹ, thật mà.hehe.

Rồi một hôm, giờ nghĩ lại vẫn thấy buồn cưỡi vãi. Chẳng là sáng hôm đó mình với Ngọc đều được nghỉ học, đang ngồi nói chuyện vớ vẩn với nhau thì có điện thoại, là con N đít to, bạn thận hồi cấp 3 của mình. Nó điện thoại bảo đang ở Ngã 3 Ba La, mình ra đón nó vào chơi, mẹ, trả rủ mà cũng đến, bố con bệnh, thế là mình nhờ bạn Minh (lúc đó là trở thành bạn của nhau rồi đó ) phi xe máy ra đón hộ.

Khoảng 10p sau thì mình thấy có tiếng gọi, mở cửa ra thì là nó, vẫn mặt ồn thế. Thấy mình mở cửa nó nhảy vào bẹo mình luôn: ra đón tao thì ko ra, nhờ bạn mày ra mà cũng ko giới thiệu kỹ, bạn ấy phải nói mãi tao mới đi đấy.
Ơ, kệ bà mày chứ, mà đến ăn lôz à.haha. vừa nói mình vừa sút vào đít nó rồi chạy.
Công nhận đít nó to, sút thích thật các bác à.hehe.

Bố thằng bệnh, chửi mình cái rồi nó rông vào phòng luôn, tự nhiên vãi lôz.
Ơ chào e, người yêu của thằng mất dậy kia à? Nó hỏi Ngọc
E chào chị, e là hàng xóm của a K.
Con lôz N quay ra nhìn mình bằng ánh mắt rất là lươn, rồi cười cười.
Đéo phải cười đểu.mình nói.
Kệ tao, thằng bựa hàng.

Thôi a chị nói chuyện nhá, e về đây. Nói xong Ngọc đi về luôn.
Hàng mới hả e? con N hỏi
Hàng cái đệt pà m ý, trưa nay ở đây ăn cơm với tao.
ừ, đéo phải mời tao cũng ở.
À mày biết tin gì chưa? ấy cũ của mày có n.y rồi đó.
Thôi mày đừng nói chuyện cũ. Đệt pà mất cả hứng.

Tự nhiên nó nói ex của mình có n.y mình chợt thấy buồn các bác à. Chắc các bác cũng hiểu 
Rồi 2 đứa ngồi kể đủ thứ chuyện, mình hỏi nó đủ vấn đề nào là mày đã bị phá chưa, đã bị thằng nào bóp vếu chưa, đau ko…v.v.hehe. nói chuyện với con này thoải mái lắm, nó đểu đểu như mình lên nói chuyện hợp các bác à.hehe.

Rồi thì theo thói quen như hồi cấp 3, mỗi khi ngồi gần nó mình lại lựa lừa bẹo mông nó (hơi bựa các bác thông cảm), mồm nó lại ngoác ra to như cái loa. Rồi nó cũng bẹo lại mình. 2 đứa cứ nghịch nhau như vậy, đúng lúc e Ngọc đi sang phòng mình thì nhìn thấy.@@. E ấy rông về luôn, ko nói năng gì cả. Mình với nó ngại cũng dừng trò bựa đó lại luôn.

Chắc mày tán tỉnh gì con e đấy đúng ko?hehe
Ko, tao chỉ yêu e ấy thôi.
Thôi ông đừng chém, ông thì bao nhiêu e rồi.
Tao nói thật, mày ko tin thì tùy.
ờ, có vẻ thật phết hêy.

Phết cái lết pà m, thôi m ở phòng nha, t đi chợ cái rồi về.
Dê, mày cũng biết đi chợ rồi cơ à.haha
ừ, ko biết thì lấy gì mà ăn hả con ngu này.hehe.
Thế là mình để nó ở phòng còn mình thì đi chợ.

Đi chợ về thì thấy nó đang mặc nằm trên giường, nhìn ngon lắm các bác ạ. Nhưng nó cũng qua tay 1 thằng rồi lên mình cũng ko hứng, mình ghét ăn lại. ( bác nào ăn lại thì thông cảm nha.hehe) Mình với nó chơi thân được với nhau chỉ vì 2 đứa có tính bựa bựa :d, hiểu nhau thôi.hehe.

Cái đệt mẹ m dậy nấu cơm đi.

Ơ khách đến nhà mà mày bắt tao làm à.
Khách khứa lôz gì, ông đút chết giờ.hehe
Bố thằng bựa.
Đúng lúc đấy thì có tiếng đập cửa, mở cửa ra thì e Ngọc đang đứng ngoài, lừ lừ nói: a chị ko mở cửa ra cho thoáng mà nói chuyện được à?
Thằng K nó cứ thích đóng cửa e à. Con N trêu
Mày câm mồm đi N. à a quên e à.hi

Mở cửa ra mà nói chuyện. e đố a đóng cửa vào đó, a mà đóng e gọi bác chủ nhà.
Ơ e ơi, kệ nó với chị đi e. con bựa N nói
Ngọc ko nói gì luôn, lừ lừ nhìn mình.

ừ, a biết rồi.hi. à trưa sang ăn cơm với bọn a nha. Nó là bạn thân a đó.
Ngày trước nó yêu chị đó e. con N nói to
Ko thèm, về đây. Ngọc tức bỏ về luôn.
Mình biết thừa là e ấy ghen rồi lên cũng vui vui, yêu mới ghen chứ các bác nhầy.hehe.kệ.
Thế rồi mình với con N nấu cơm, làm thức ăn mãi mới xong. 2 đứa vừa xu dọn mâm bát ra thì thấy e Ngọc đi sang, tay cầm cái bát với đôi đũa, mặt phụng phịu: (nhìn thương lắm các bác à )

Hôm nay chi Linh đi vắng, bảo e sang ăn cơm với a.
Mình buồn cười mà đéo giám cười, còn con N thì cười to luôn, vô duyên vãi lôz.
Chị cười gi vậy? Ngọc hỏi.
À chị cười thằng K xấu trai kia.haha
Thôi e ngồi xuống đây ăn với a. Đây là khách quý của tao đó mày. Mình quay sang con N nói.

E Ngọc mặt vẫn phụng phịu ngồi xuống, mình đến cạnh e ấy ngồi, e ấy bẹo cho phát vào eo đau vãi lôz, nhưng mà vẫn phải nhịn cười. đéo giám cười. mình cười chắc ăn luôn cái bát vào mặt mất.
Ngồi ăn, e ấy trả gặp gì cả, mình gắp thức ăn cho thì lườm mình, xong ngồi lấy đũa trọc trọc. Mình ngồi bên cạnh cũng sợ sợ.hehe.
Ăn đi e, chị nấu ngon lắm đó. Con N lên tiếng.

Vâng. Nói xong e nó cũng ăn miếng lấy nệ.
Ngày trước chị nấu cơm cho thằng K ăn suốt, nó chẳng khen nấu ngon gì.
Thật ớ chị?sao a K chưa kể cho e. E nó lại bẹo vào đùi mình phát nữa. thôi khổ rồi.
ừ, thật ý chứ, chị lừa e làm gì.
Ăn đệt, lại 1 phát bẹo nữa vào đùi. Mình nghĩ hôm đó chết vì bẹo mất.
Con N kia, m điên à, nói linh tinh.

Haha, thì tao đùa vậy, cho m chết tội dám đánh tao.haha
Ơ chị ấy đùa à a?
ừ, e bẹo a đau quá.

Cho a chết.
Sao lại vậy?
Lúc nãy a làm gì chị ấy đấy?
Hồi cấp 3 nó làm vậy với chị suốt ngày e à. Con N lại thêm vào
Cho a chết nài. Lại 1 phát bẹo vào đùi nữa. đau vãi lều. a mà ko yêu e thì e ăn no đòn rồi.hehe.

Hi, bọn a là bạn thận mà.hi
Hừ, thân cũng ko được vậy.
Hi, a biết rồi.
Hừ.
Thôi e ăn đi.hi. thế là mình gắp thức ăn cho e nó. Con N thì nhìn e nó cười cười.
Mày thấy được ko N? mình cười cười hỏi nó
Được, nhưng e nó thèm đéo vào yêu m ý. E nhầy.haha.
E Ngọc cười rồi quay sang mình: a thấy chưa.hihi
E ko thèm yêu a ớ?
Hi, đấy là chị N nói thế chứ.hi

Thế có thèm yêu ko?
Hihi, cái a này.
Thôi đừng yêu nó e à, e xinh thế, chọn thằng đẹp trai mà yêu.haha.
Hihi, hay vậy a nhỉ?hihi Ngọc quay sang mình nói
ừ, thì tùy thôi. Mình giả vờ giận
hi, e nói đùa thôi mà a.hi

thôi ăn đi e, kệ pà nó, thằng bựa đấy yêu làm gi?hehe
hihi, sao chị bảo a ấy thế.
Thì nó thế mà e.haha.
Cười cái đệt, thôi ăn đi m. mình nói.
A K là người con trai tốt nhất mà e thấy chị à. Bỗng e Ngọc nói vậy
Hi, ừ nó tốt mà e. vậy chị mới chơi với nó chứ.hi
Ơ sao tốt thế mày, khen tao cơ à hehe.

Bố ông, thôi lần này cố mà giữ e nó nhá. Tao thấy quý rồi đó.hi
ừ, mày yên tâm, khi nào tao với Ngọc cưới tao mời mày đầu tiên, e nhỉ?
Ơ ai bảo cưới a bao giờ, Ngọc ngại bẹo vào đùi mình
Ko thích làm vợ a à?
Ko phải vậy, nhưng e đã bảo cưới a đâu mà a dám nói với chị thế. Nói xong e nó ngại, cười cười, nhìn xuống bát cơm, tay lấy đũa chọc chọc thức ăn. Nhìn yêu thế k biết, lúc đó e chỉ muốn cưới e nó ngay thôi các bác ạ.hehe
Mày thích nhá, tao chờ ăn cưới của mày đấy.

Mày yên tâm, Ngọc nhỉ?hihi
Lần này e nó ngại, ko nói gì nữa, chỉ cười cười thôi. (Thôi xác định rồi e nhá.hehe)
Rồi mình với con N ngồi nói lại chuyện hồi cấp 3, chuyện bây giờ đi học, các loại chuyện…rồi cũng xong bữa cơm.
Ngọc với con N mang bát đũa đi rửa, còn mình thì xu ở ngoài.
Đang xu thì thấy Linh sang:

Ngọc nó ở đây ko K? nó nấu cơm mà ko ăn với mình lại chạy đi đâu rồi.@@.
Ơ chị Linh…. Ngọc đang rửa bát nói vọng ra.
Mình buồn cười quá đéo dám cười, vứt cái chiếu ở đó chạy mẹ ra ngoài. E nó ghen đến mức phải bịa lí để sang ăn cơm còn quản mình thì các bác biết thế nào rồi đó. =)).

• Admin
Admin
Admin
Thưa các thím, trước hết e xin cảm ơn các thím đã quan tâm đến chuyện của e. Nhưng do truyện của e rất dài, e dùng đủ mọi phần mềm mà vẫn ko thể khôi phục lại được tệp truyện đã mất. viết lại thì rất lâu. Mà cuối năm rồi, e còn rất nhiều sổ sách phải làm. E dân kế toán mà. E xin ngừng update ở đây, chắc tết xong e mới rảnh để viết tiếp được. Nếu viết xong e sẽ update lên luôn. À quên xin nói thêm, e năm nay 24 tuôi rồi, 1 vợ , 1 con, lương tháng tổng cộng hơn 7 củ thôi, thuê nhà với lặt vặt linh tinh hết mẹ 2củ5 rồi. Nói chung đủ sống và rất hạnh phúc, tối e đi làm về là lại ôm 2 mẹ con vào lòng, cảm thấy thật yên bình, hạnh phúc. Theo e, thím nào đang FA thì cứ từ từ các thím à, hạnh phúc của mình thì chắc chắn từ từ nó sẽ đến, còn gái mình tán được, thì chắc thằng khác cũng tán được thôi. Đó là quan điểm của e, thấy sai các thím đừng gạch. Cứ từ từ rồi sẽ đến các thím à. Very Happy
PS:thằng viết nói nha,không phải mình đâu,trích để cho ae biết cảm nghĩ thằng tác giả ý màk

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]